ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ฝึกสนทนาภาษาอังกฤษ กับ App อัจฉริยะ พิมพ์โต้ตอบ และพูดโต้ตอบกับเราเป็นภาษาอังกฤษ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7109
  • -3
  • นิศาอรพินท์

ฝึกสนทนาภาษาอังกฤษ กับ App อัจฉริยะ พิมพ์โต้ตอบ และ พูดโต้ตอบกับเราเป็นภาษาอังกฤษ
สำหรับใครอยากฝึกบทสนทนาภาษาอังกฤษ  แต่ไม่รู้จะไปฝึกกับใคร หรือ ไปคุยกับชาวต่างชาติก็อาจไม่ปลอดภัย อาจจจะไปเจอแบบที่ไม่พึงประสงค์ วันนี้มาแนะนำ  application ที่เป็นโปรแกรม
อัตโนมัติ ช่วยให้คุณคุยภาษาอังกฤษได้ ทุกวัน รับประกันว่าปลอดภัย ... กับ application  นี้กันค่ะ

ไปที่ Play store พิมพ์คำว่า ฝึกสนทนาภาษาอังกฤษ ก็ได้ค่ะ จะเจอ  application  ที่ชื่อ

Pandorabots english tutor

เราสามารถคุยโต้ตอบกับ ครูโรบอท ได้ โดยการพิมพ์ หรือ การพูดก็ได้ค่ะ ทำให้เราชินที่จะพูด
เพราะอยู่บ้านก็ไม่รู้จะไปใช้กับใคร จริงมั้ยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2017, 11:14:18 AM โดย นานะจัง »