ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เล่าเรื่อง "นางสิบสอง"

ออฟไลน์ aooy

• *
  • 174
  • 0
Re: เล่าเรื่อง "นางสิบสอง"
« ตอบกลับ #435 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 04:56:03 PM »
พึ่งจะมาใหม่ ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวนะค่ะ กำลังจะอ่านค่า ถ้าเรื่องนี้จบแล้วจะต่อเรื่องอื่นๆ เลยค่ะ  :D

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #436 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 12:52:16 PM »
พึ่งจะมาใหม่ ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวนะค่ะ กำลังจะอ่านค่า ถ้าเรื่องนี้จบแล้วจะต่อเรื่องอื่นๆ เลยค่ะ  :D

ยินดีต้อยรับนะคะ แล้วมาเม้นบ่อยๆนะคะ เป้นกำลังใจให้คน เล่าเรื่องค่ะ

ออฟไลน์ aooy

• *
  • 174
  • 0
« ตอบกลับ #437 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2009, 01:39:29 PM »

ยินดีต้อยรับนะคะ แล้วมาเม้นบ่อยๆนะคะ เป้นกำลังใจให้คน เล่าเรื่องค่ะ

ขอบคุณค่ะสำหรับการต้อนรับที่อบอุ่น จะเม้นให้ทุก ๆ เรื่องเลยค่ะ ชอบละครพื้นบ้านอยู่แล้ว :( เรื่องนี้พี่บอย กับพี่บี หน้ายังใสกริ๊กอยู่เลย อิอิ น่ารักมากๆ

ออฟไลน์ Mameaw 김범

• *
  • 28
  • 1
« ตอบกลับ #438 เมื่อ: กันยายน 23, 2009, 10:27:56 AM »
ชอบทั้งพี่บอย และบีเลยค่ะ
เรื่องนี้รู้สึกว่าบีจะกลับมารับละครหลังจากหลายไปนานมาก
จำได้ว่าครั้งสุดท้ายดูที่เล่นMVของเจอาร์-วอยมั๊ง นานไหมล่ะ
ตอนนั้นยังเด็กๆเลย

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #439 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 09:07:57 AM »
ชอบทั้งพี่บอย และบีเลยค่ะ
เรื่องนี้รู้สึกว่าบีจะกลับมารับละครหลังจากหลายไปนานมาก
จำได้ว่าครั้งสุดท้ายดูที่เล่นMVของเจอาร์-วอยมั๊ง นานไหมล่ะ
ตอนนั้นยังเด็กๆเลย

ใช่เลยค่ะ บีกลับมาตอนนี้แหละค่ะ ช่วงมิวสิกเจอาร์-วอย ก็มีถ่ายโฆษณากับพี่มอสด้วยค่ะ เลย์ จำได้แม่นมาก  :-*

ออฟไลน์ telulu

• *
  • 3
  • 0
« ตอบกลับ #440 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2010, 09:42:25 AM »
 :D สวยๆกันทุกคนเลย แต่พี่ออย สิริมา พี่เฟ ฟ้าประธาน หายไปไหนเรย