ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
Re: เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 10:09:44 AM »
พี่บอย จอมยุทรฮวย แบบเดี่ยวๆค่ะ

น้องบี เหมยเจียงเซีย แบบเดี่ยวๆ

กรี๊ดดดดดดดพี่บอยกะบี หล่อ+สวยมั่กมากเรยคร่าพี่นานะ หุหุชอบๆๆๆๆง่า :-*

ไม่มานานตกข่าวเรยยเรา หุหุ

พี่อังใส่ชุดฮันบกสวยจังค่ะ
พี่โบว์เบนซ์อ่า...เก่งง่ะ  :-* รูปสวยๆทั้งนั้นเรยยยเป็ฯบุญตาจริงๆ ขอบคุณค่ะ  พี่บอยชุดฮ่องเต้สีทองโคตรน่ารักเรยยยอ่า :-* :-*

ออฟไลน์ it530_08

• โอมเพี้ยง - ทุกอย่างสามารถเสกได้
  • *
  • 276
  • 1
Re: เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 10:16:58 AM »
พี่บอย จอมยุทรฮวย แบบเดี่ยวๆค่ะ

ภาพนี้เริ่ดมากๆเลยอ่ะ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 10:52:46 AM »
อันนี้จะตั้งชื่อเรื่องว่าไรก็ตามใจชอบเลยนะคะ เพราะ พระเอก มาจากรเอง คู่แฝดเซียวฮือยี้ พี่บอย เป็น จอมยุทร์ฮวยบ่อข่วย

ส่วนน้อง บี เป็น เหมยเจียงเซีย จาก นางพญากระบี่มารค่ะ

ชอบภาพนี้มากเลย น่ารักเว่อร์  :)

ออฟไลน์ maycute_11

• *
  • 124
  • 0
    • ศรีมหาคเณศดอทคอม
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 10:59:26 AM »
พี่บอยบ่ข่วยหล่อมากค่ะ ;)
จึ่งเห็นจารึกอักษร     นามกรพระโอรสา
ชื่อหยังหยังหนึ่งหรัดอินดรา  อุดากันสาหรีปาตี
อิเหนาเองหยังตาหรา  เมาะตาริยะกัดดังสุรสีห์
ดาหยังอริราชไพรี     เองกะหนะกะหรีกุเรปันฯ

--ศรีมหาคเณศดอทคอม-- http://www.srimahaganesh.com

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 11:04:52 AM »
กลับมาที่เก่าอีกที เขมรมาแว้วววว
ปล. ขอขอบคุณเครื่องแต่งกาย นักแสดงชาย-หญิงด้วยนะคะ น้องกาฬ

มาเป็นคู่ๆๆๆ

ออฟไลน์ vanny

• *
  • 61
  • 0
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 11:09:32 AM »
สุดยอดเลยค่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทำเก่งมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พี่บอยสุดยอดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ออฟไลน์ mint_rp

• *
  • 211
  • 1
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 01:48:22 PM »
สวยสุดยอด  :-*

ออฟไลน์ Moon

• **
  • 782
  • 0
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 07:14:46 PM »
สวยมากเลยค่ะ  :-*   ชอบรูปบีอ่ะ  น่ารักจัง   :-*

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 07:22:41 PM »

พี่บอยรูปนี้เท่ห์มากกกกกกกกกกกกกกกกเลย พี่นานะ
โอ๊ยยยยยย   หล่อ  เท่ห์อ่ะ  กาฬชอบรูปนี้
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 07:29:29 PM »
กลับมาที่เก่าอีกที เขมรมาแว้วววว
ปล. ขอขอบคุณเครื่องแต่งกาย นักแสดงชาย-หญิงด้วยนะคะ น้องกาฬ

มาเป็นคู่ๆๆๆ

ว้าวววววว  พี่โบว์เบนซ์ตัดต่อออกมาแล้ว  หล่อขึ้นเยอะเลย

พี่โบว์เบนซ์คะ   มีภาพเมธาวดีที่กาฬเคยโพสต์ไป ไม่ลองเอามาตัดต่อบ้างเหรอคะ   แบบ...มีกัมพุชลักษมณีแล้วอาจจะมีสนมอีกบ้าง

edit

เอ่อ  เพิ่งเห็นข้างล่างเขียนว่า ตำนานรักสุริยวรรมัน  ถ้าอย่างนั้นก็มีนางสนมไม่ได้ซะแล้วล่ะ  พิษณุหริฯ มั่นคงต่อ ชลันธรี เพียงหนึ่งเดียว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 21, 2008, 07:33:38 PM โดย กาฬรหัสย์ »
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 08:40:34 PM »
เห็น comment พี่ๆ น้องๆ แล้วปลาบปลื้มมั่กเลยอ่ะ  :-* ขนาดนี้พี่นั่งตัดภาพพี่บอย เอง พอตัดเสร็จแล้วมานั่งดู โห
ทำไมพี่บอยหล่อ งี้เนี่ย แถมเหมาะกับชุดจอมยุทธ อย่างไม่เชื่อเลย 555 ปกติเห็นแต่เคยแต่ง ชุดไทยอ่ะนะ

ชอบภาพเจ้าชายสุริยะวรมันของพี่ bobenz มากเลยอ่ะ พี่บอยหล่อ และดูขลังดีค่ะ หุหุ

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 02:40:22 PM »
หูยยยยยย เนียนนะนี่

ตัดต่อได้แบบบบบ

สุดยอด...

พี่บอยเห็นยังคะเนี่ย???

คอมเม้นท์หน่อยสิ ^^

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 11:43:15 AM »
หูยยยยยย เนียนนะนี่

ตัดต่อได้แบบบบบ

สุดยอด...

พี่บอยเห็นยังคะเนี่ย???

คอมเม้นท์หน่อยสิ ^^

หุหุ ขอบคุณค่ะ ไม่รู้เเหมือนกันว่าพี่บอยเข้ามาดูกระทู้ ห้องภาพรึเปล่านะ เห็น พี่บอยเข้าแต่ภาพจากกองถ่ายอ่ะ
ว่าแต่ นี่เจ๊ ยังมีชีวิต อยู่ใช่ไหมเนี่ย หายไปนานนนนนนนนนนนนมาก มาโพสภาพจากกองถ่าย ด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
หุหุ

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 04:17:11 PM »
เปลี่ยนแนวแล้วครับผม เอาซีรีส์ เกาหลีโบราณดีกว่า หุหุ ชุดเดิ้นมากๆ

ขอต้อนรับการกลับมาทำแนวใหม่ด้วยภาพแรก มหาบุรุษกู้บัลลังค์ เลยและกัน

พี่บอย เป็นพระราชาจูมง แห่งโกลคูยอ

พระเอกนางเอกขอเรื่อง จูมง-โซซอโน

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 09:30:35 PM »
กรี๊ดดดดดดดดดดดพี่บอย พี่แยม น่ารักมากเลยอ่ะพี่ bobenz สงสัยเราใจตรงกัน นาะจังก็ทำ พี่บอยพี่แยม มาฝากค่ะ
เห็นกุ้งทำ ภาพพี่แยม ใส่ชุดเจ้าสาวได้สวยมากๆเลยเอามาคู่กับพี่บอยซะเลย