ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 09:41:19 AM »
ในที่สุด อังคาสกับบัวแย้มก็ได้แต่งงานกันซะด้วย 555555555555

ปล. รู้สึกว่าใจตรงกันจริงๆนั่นแหละ แต่ท่าของเค้ากินขาด  :)

• *
  • 5780
  • -1
Re: เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 05:17:08 PM »
เอามาฝากอีกเรื่อง จากซอดองโย สายใยรักสองแผ่นดิน

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 10:25:16 AM »
พี่บอยเท่ห์มากเลยค่ะพี่ bobenz ขอชมว่าตัดน้องการ์ตูนได้เนียนมากกกกกกก สวยสุดยอด

นานะจังทำภาพพี่บอยน้องมายด์มาฝากอีก 1ภาพค่ะ พยายามตัดต่อภาพพี่บอยหลายภาพมากแต่มันตลกอ่ะ ก็เลยเอาภาพฮวยบ่ข่วยแล้วกันดูเนียนสุด 55555 ใครคก็ได้ช่วยนานะจังหาภาพจอมยุทธ อยากได้มั่กๆ

น้องมายด์แบบเดี่ยวๆค่ะ

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 04:31:33 PM »
หุหุหุ นานะจัง กระทู้นี้กลายเป็น เกาหลี คั่นด้วยจีนไปซะแล้ว อิอิ ดีๆๆ แหวกแนวไปสุดๆ
น้องมายด์น่ารักดี เนียนๆๆ

ปล. ขยันอัพภาพน่ะดีแล้วนานะจัง เพราะรู้สึกว่าคนที่เข้ามาเยี่ยมชมบอร์ดจะชอบดูภาพเยอะมากๆๆ
ที่สำคัญ บอร์ดเรามีการอัพเดทแทบทุกวันเลย  ;)

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 08:56:57 PM »
มาโพสก่อนจะหายตัว หุหุ จอมนางแห่งวังหลวง แดจังกึม คร่า

ปล. ช่วงนี้เงียบเหงา สงสัยเราจะโพสเม้นกันเองแค่ 2 คนเนอะนานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2008, 09:23:44 AM »
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด แดจังกึม ทำได้ไงอ่ะพี่ สุดดดดดดดดดดดดดดดๆเลย หุหุ
กระทู้นี้ตั้งได้ไม่นานแต่ยอดสูงมากเลยพี่ 55555 น้องๆคนไหน อยากแสดงฝีมือการรัทัชภาพก็เอามาโพส กันที่กระทู้นี้ได้เลยนะจ๊ะ
ชอบดู การรีทัชภาพให้ออกมาเหมือน จริงนี่ มันสนุกแล้วก็ท้าทายดีนะพี่  ;)

ปล.ไม่เงียบหรอกค่ะพี่ เมื่อวานนานะจังดูยอดวิวบอร์ด ประจำเดือนนี้ประมาณ 26000 วันนี้ขึ้น 29000 จะ สามหมื่นอยู่พี่
คนเข้าเยอะแต่ไม่ตอบเท่านั้นเอง 555 แต่เดือนที่ยอดวิวสูงสุดคือเดือน ที่พี่บอยได้เล่นสังข์ทองตอนแรกๆอ่ะ หกหมืนกว่าแน่ะ
ว่าแต่น้องๆ หายไปไหนกานหมดดดดดดดดดดดคะ คิดถึงจัง :-*

ออฟไลน์ maycute_11

• *
  • 124
  • 0
    • ศรีมหาคเณศดอทคอม
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 09:15:02 AM »
ภาพพี่อ้อมเป็นจังกึมน่ารักมากๆเลยค่ะพี่bobenz ;)
จึ่งเห็นจารึกอักษร     นามกรพระโอรสา
ชื่อหยังหยังหนึ่งหรัดอินดรา  อุดากันสาหรีปาตี
อิเหนาเองหยังตาหรา  เมาะตาริยะกัดดังสุรสีห์
ดาหยังอริราชไพรี     เองกะหนะกะหรีกุเรปันฯ

--ศรีมหาคเณศดอทคอม-- http://www.srimahaganesh.com

ออฟไลน์ it530_08

• โอมเพี้ยง - ทุกอย่างสามารถเสกได้
  • *
  • 276
  • 1
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 10:27:02 AM »
ภาพน่ารักมากเลยค่ะ เราเองก็จะพยายามอัพเดทรูปรีทัชนะ ตามไปดูได้ที่ wallpaper retouch นะจ๊ะ

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 01:01:57 PM »
ภาพน่ารักมากเลยค่ะ เราเองก็จะพยายามอัพเดทรูปรีทัชนะ ตามไปดูได้ที่ wallpaper retouch นะจ๊ะ

กุ้งช่วยหาภาพจอมยุทธ ให้หน่อยจิ จะเอาตัดต่อภาพพี่บอยอ่ะ คือพยายามหาแล้ว ไม่ค่อยเวริคอ่ะ อยากได้ภาพแบบที่กุ้งเอามาโพสรวมภาพยนต์จีนในความทรงจำอ่ะ ภาพใหญ่อ่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะจ๊ะ

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 02:31:02 PM »
เสียดายเอี้ยก้วย กับ เซียวเหล่งนึ่ง เอามาโพสใหม่ดีก่า รอของนานะจังด้วย หุหุ

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2008, 06:29:01 PM »
แต่ละรูปสวยมากๆ เลยค่ะ

ตอนนี้เริ่มกลายเป็นเกาหลีกันหลายเรื่องแล้ว

ขอญี่ปุ้นซักเรื่องได้มั้ยยยยยย  (เดี๋ยวไปหาชุดญี่ปุ่นก่อน)
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

• *
  • 5780
  • -1
Re: เจ้าหญิงนานาชาติ
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 11:17:46 AM »
:o โอ้โห  พี่โบเบนซืทำได้ไงอ่ะ  เก่งง่ะ  ขอบคุณนะคะ  อยากเห็นพี่แยมสไตล์อินเดียมั่งอ่ะค่ะ

ขอโทษน้องเมย์ด้วยนะจ๊ะ ที่ให้รอนานๆๆๆ หาภาพชุดอินเดียไม่ค่อยได้ที่ไม่ซ้ำกับภาพของฝนอ่ะ เลยหาอยู่นานมากๆ
ภาพแยมตามที่น้องอยากดูนะจ๊ะ หาดีสุดได้แค่นี้เองง่ะ T^T

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2008, 12:05:32 PM โดย bobenz »

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 11:49:05 AM »

ตอนนี้เริ่มกลายเป็นเกาหลีกันหลายเรื่องแล้ว

ขอญี่ปุ้นซักเรื่องได้มั้ยยยยยย  (เดี๋ยวไปหาชุดญี่ปุ่นก่อน)

พี่อยากทำสไตล์ญี่ปุ่นมาก แต่ภาพที่พี่หาได้มันเล็กมากเลยอ่ะน้องกาฬ T_T อยากทำพี่บอยใส่ชุดยูกาตะ มากเลย

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2008, 02:15:17 PM »

พี่อยากทำสไตล์ญี่ปุ่นมาก แต่ภาพที่พี่หาได้มันเล็กมากเลยอ่ะน้องกาฬ T_T อยากทำพี่บอยใส่ชุดยูกาตะ มากเลย

เดี๋ยวกาฬจัดการได้ค่ะ  เจอแล้ว
มีแต่รูปเด็กๆ ในสังกัดทั้งนั้นเลย  5555+
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**