ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 11:31:19 AM »
โพสภาพสาวๆที่เหลือจ้า หมดจริงๆและ คราวหน้าก็เป็นเจ้าชายมั่งและกัน

น้องมายด์ภาพนี้สุดยอดเลยค่ะพี่  :-* :-*

ออฟไลน์ mint_rp

• *
  • 211
  • 1
Re: เจ้าชาย บอย สพล + เจ้าหญิงนานาชาติ
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 07:04:31 PM »
 ;D

ออฟไลน์ air2535

• *
  • 108
  • 0
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2008, 08:16:52 PM »
ภาพของบุ๋มก็มีน้อยมากที่สุด แทบหาไม่ได้เลยอ่ะ

รูปพี่บุ๋ม ค่ะ ^^!*

ความจริงแอว่าเซตนี้น่าจาเหมาะก่าพี่บุ๋มนะคะ แบบฝรั่งๆเนี่ยย
เพราะตอนนี้ผมทอง ตาสีเทาอิอิ

-> http://www.boysapolclub.com/Forums/index.php?topic=234.0 ถ้าว่างจะอัพนะคะ

ขอบคุณมากมายสำหรับภาพพี่บุ๋ม ค่ะ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 11, 2008, 08:21:10 PM โดย air2535 »

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 09:34:31 AM »
ขอบใจมากเลยนะจ๊ะน้องแอร์ ภาพบุ๋มสวยๆอยู่ในนี้นี่เอง เราก็ลืมดูเลย  :)

เดี๋ยวแก้ตัวใหม่ คราวนี้จะสวยกว่าเดิมค๊า

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 09:39:43 AM »
เจมส์มาแล้วค๊า ตามสัญญา 555 ปล่อยให้รอเสียนานเลย คงรอไหวนะ  >:D

ออฟไลน์ pook

• *
  • 139
  • 0
« ตอบกลับ #155 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 04:39:18 PM »

เจ้าชายเจมส์ๆๆๆๆๆ
 :) :) :)

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0
« ตอบกลับ #156 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 05:37:38 PM »
เฮ้ย!!!! อะไรกันนี่
คนบอร์ดนี้เล่นอะไรกัน

ตัดต่อเ่ก่งแบบนี้ตัดต่อให้หนูด้วยได้ป่ะ แต่เป็นดาราเกาหลีน่ะค่ะ ตัดต่อให้เป็นจีน กับต่างชาิติได้ไหมคะ....
อ้อออออออน   55+

อืมมมม พี่โบเบนซ์เก่งจัง นานะก็เก่ง คนเว็บพี่บอยนี่สุดๆ เลยเถอะ เห็นแล้วแอบช๊อกๆ อารมณ์ เอ่อ...ทำได้ไงเนี่ย!

อ่ะนะ พอดีเห็นรูปน้องมายด์แล้วนึกถึงพวก ดอลฟี่ขึ้นมา ก็เลยลองเอาไปทำๆ ดู เหอๆ
พี่โบเบนซ์คะ นินดาขออนุญาตนำรูปไป edit นิดนะคะ พอดีรู้สึกว่า น้องมายด์ล่ะเหมือนนนนมาก ตุ๊กตาดอลฟี่ ^^

ดอลฟี่ ก็คือ ตุ๊กตาแนวๆ นี้น่ะค่ะ ผิวขาวเว่อร์ๆ

EDIT ได้ประมาณนี้...แหะๆ แต่นินดาไม่ค่อยได้จับงานกราฟฟิคภาพโซนนี้มานานพอสมควร
มันเลยได้แบบถูๆไถๆ ล่ะนะ...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2008, 05:38:15 PM โดย ninda »

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #157 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:29:15 AM »

ตัดต่อเ่ก่งแบบนี้ตัดต่อให้หนูด้วยได้ป่ะ แต่เป็นดาราเกาหลีน่ะค่ะ ตัดต่อให้เป็นจีน กับต่างชาิติได้ไหมคะ....

อืมมมม พี่โบเบนซ์เก่งจัง นานะก็เก่ง คนเว็บพี่บอยนี่สุดๆ เลยเถอะ เห็นแล้วแอบช๊อกๆ อารมณ์ เอ่อ...ทำได้ไงเนี่ย!

อ่ะนะ พอดีเห็นรูปน้องมายด์แล้วนึกถึงพวก ดอลฟี่ขึ้นมา ก็เลยลองเอาไปทำๆ ดู เหอๆ
พี่โบเบนซ์คะ นินดาขออนุญาตนำรูปไป edit นิดนะคะ พอดีรู้สึกว่า น้องมายด์ล่ะเหมือนนนนมาก ตุ๊กตาดอลฟี่ ^^

ดอลฟี่ ก็คือ ตุ๊กตาแนวๆ นี้น่ะค่ะ ผิวขาวเว่อร์ๆ

ดอลฟี่เป็นตุ๊กตาที่กาฬอยากได้มากกกกกกกก  ชอบมากเลย หลงใหลด้วยแหละ 
แต่ว่าราคาแต่ละตัว  แพงจนถอดใจทีเดียว
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 04:28:56 PM »

เอ ดาราเกาหลีจะเอาใครอ่ะนินดาจ๋า ช่าย ลีจุนกิป่าวน๊า หนึ่งในนั้นอ่ะ 555  :)

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 04:33:21 PM »
ขอโพสก่อนลั้นลา จะขาดเค้าคนดีไปไม่ได้เด็ดขาด ... ขาดใจตายพอดี 555

แบบนี้เรียกว่า....หล่อลากไส้ได้มั้ย หุหุ

ออฟไลน์ merkin

• *
  • 22
  • 0
  • มะขิ่น~*
    • แฟนตาซีเกิร์ลคลับ.คอม
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:29:30 PM »

:oโหวววว ธารธารา รูปนี้สุดยอดเลยอ่าพี่

สวยๆๆๆ น่ารักที่สุดๆๆๆๆ :)

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:47:29 PM »
โพสภาพสาวๆที่เหลือจ้า หมดจริงๆและ คราวหน้าก็เป็นเจ้าชายมั่งและกัน

กรี๊ดดดๆๆมาล็อตนี้สวยๆทุกภาพเรยค่ะ ความจริงอยากรีเควสหลายภาพ แต่เลือกเอาที่โดนสุดๆละกันนะคะ

สวยมั่กๆๆเรยค่ะรูปนี้ เนียนสุดๆไปเรยค่า ชอบๆ^_^

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #162 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:50:44 PM »
เจมส์มาแล้วค๊า ตามสัญญา 555 ปล่อยให้รอเสียนานเลย คงรอไหวนะ  >:D

ขอโพสก่อนลั้นลา จะขาดเค้าคนดีไปไม่ได้เด็ดขาด ... ขาดใจตายพอดี 555

แบบนี้เรียกว่า....หล่อลากไส้ได้มั้ย หุหุ

อ๊ากกกกก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!โดนสุดๆเรยอีกแล้วครับท่านสองหนุ่มหล่อไม่แพ้กัน พี่บอยไกร กะพี่เจมส์วัน
มาประชันความหล่อกันรึเนี๊ยยย กรี๊ดดเลือกมะถูกเรยครับพี่
เห็นแล้วอยากกรี๊ดดังๆลงชักดิ้นชักงอ (55+เว่อร์)

ความจริงถูกใจรูปการ์ตูน(มนตรา)ด้วยนะเนี่ย และรูปทุกรูปเรยอ่า สวยไปหมด โคตรชอบเรยอ่าค่ะ
กันย์ว่าน๊านักแสดงมาเห็นตัวเองคงปลื้มน่าดูเนอะ^^

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #163 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 12:53:12 PM »
กลายเป็นกระทู้ยอดฮิตไปซะละ อิอิ  :-* พี่เจมส์พี่บอย หล่อ และเท่ห์ได้อีก  :)

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #164 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2008, 04:44:54 PM »
มีภาพตัวใกล้กันไปแล้ว จะให้ดูชุดอลังการแบบเต็มๆมั่ง นางแบบจะมองหน้าไม่ค่อยชัดมากนะจ๊ะ แต่อยากจะโชว์ชุด
เพราะชุดแบบหลุยส์ ฝรั่งๆ ถ้าเห็นแบบเต็มๆจะสวยมากๆค่ะ

เริ่มที่บุ๋มก่อน เพราะบอกน้องแอร์ว่าจะทำบุ๋มมาให้น้องเค้าใหม่อ่ะนะ 555

ปล. อยากเห็นใครใส่ชุดกรุยกรายแบบบุ๋มก็บอกได้นะคะ ^^