ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

อยากรุจังขร๊ะ คัยรุตอบหน่อยน้า

ออฟไลน์ Giingz

• *
  • 28
  • 0
อยากรุจังขร๊ะ คัยรุตอบหน่อยน้า
« เมื่อ: เมษายน 28, 2009, 11:06:14 AM »

อยากรุว่าตอนเน้เพ่สองเรียนจบรึยางขร๊ะ

คัยพอรุข่าวคราวเพ่สองช่วยบอกหน่อยน๊ะขร๊ะ

ช่วยหน่อยขร๊ะ

ขอบคุนล่วงหน่าเลยนะค่ะ

:-[

fairy

Re: อยากรุจังขร๊ะ คัยรุตอบหน่อยน้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2009, 07:47:21 PM »
จบแล้วค่ะ
เพราะพี่สองเล่นละครเรื่องนี้ตอนอยู่ปี 2
( ถ้าผิดก็ขออภัยด้วยนะคะ ) :icon_evil:

ออฟไลน์ N'MINTNY

• *
  • 51
  • 0
  • น้องมิ้นทฺค่ะ
Re: อยากรุจังขร๊ะ คัยรุตอบหน่อยน้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2010, 03:26:38 PM »
แต่ น่า ยัง เด็ก อยู่ เลยย อ่ะ ตอนเล่น เรื่อง เกราะกายสิทธิ์ นึก ว่า อยู่ ประมาณ ม.3 ซะอีก

เพราะน่า พี่เ ค้า ดู เด็ก ๆ ยัง ไง ก็ ไม่ รู้