ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ปฏิทินสังข์ทอง 2552 ของขวัญจากบอยคลับ ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
โอเค นี่ท้ายสุด เป็นภาพปฏทินสังข์ทอง ที่ยังไม่ทำการอัพเป็นปฏิทินค่ะ  ;)

ภาพที่ 1

ภาพที่ 2

ภาพที่ 3

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
 :-*สวยสดงดงามมากมายค่ะพี่นานะ ขอบคุณค่ะ^^

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
ภาพวอลเต็มๆ สวยมากเลยค่ะ  พี่นานะ
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0
งดงาม~~~~~~~

ขอบคุณนะจ้ะ เพื่อน ^^

ออฟไลน์ viki

• *
  • 217
  • 0
 :-*  สวยจังเลย :-*
ชอบภาพที่ 7 มากอ่ะ   จันทีน่ารักมากกกกก
(ในที่สุดก็ไม่ได้เจอจันทีอ่ะ......เสียดายจัง)
***คำว่ารักส่งมาจากฟากฟ้าไกล ส่งไปเป็นกำลังใจให้พี่บอย***

ออฟไลน์ it530_08

• โอมเพี้ยง - ทุกอย่างสามารถเสกได้
  • *
  • 276
  • 1
สวย น่ารักถูกใจสุดๆ เลยจ้า

wantanee

;)    แหม่ๆๆ ทำสวยขนาดนี้ จะไม่เม้นได้อย่างไร ชิมิ คุรนานะจัง... สวัสดีค่ะคุณบอย สุดหล่อ และทุกๆๆคนด้วยน่ะค่ะ  ยินดีที่ได้รุ้จักน่ะคะ ขอเป็นสมัครชิกด้วยน่ะค่ะ  ขอแจมหน่อยยยยยยย 
เราชื่อ โอห์มมี่  ค่ะ...^___^   >:D

ออฟไลน์ PakWaRN

• *
  • 234
  • 0
เอ   ทำไมกาฬรู้สึกเหมือนว่า เดือนพฤศจิกา  พี่นานะจะตัดสวยเป็นพิเศษเลย   O0

เห็นด้วยกับพี่กาฬฯมากๆๆเลยคะ สวยที่สุดแล้วคะพี่นานะจัง :-* :-* :-*