ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

เรื่องที่มาต่อจาก "พระทิณวงศ์"

bobenz

เรื่องที่มาต่อจาก "พระทิณวงศ์"
« เมื่อ: กันยายน 08, 2007, 05:03:42 PM »

ตอนนี้ได้รู้คร่าวๆ แล้วนะว่าเรื่องที่จะมาต่อจากพระทิณวงศ์ก็คือ ...." สังข์ทอง" แล้วก็มาลุ้นกันค่ะว่าใครจะแสดงนำบ้างนะคะ ;D
อ้างอิงจาก นิตยสารสตาร์นิว หน้าปก ต๊ะ วริษ - หยาดทิพย์ ราชปาล

Darkangle

Re: เรื่องที่มาต่อจาก "พระทิณวงศ์"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2007, 09:02:07 PM »
โอมเพี้ยง..... พีสองจงเล่น พี่สองจงเล่น(ว่าแต่ถ้าเล่น เล่นเป็นบทไหนได้บ้างเนี๊ยะ)

แต่ดีด้าคงต้องแต่งบทใหม่ด้วยละมั๊ง เพิ่มตัวละครไรเงี๊ยะ ถ้ามีก็สาธุ พี่สองจงเล่น พี่สองจงเล่น

nanajung

Re: เรื่องที่มาต่อจาก "พระทิณวงศ์"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2007, 09:24:49 PM »
เอ้า เอาใจช่วย ให้น้องสองได้เล่นนะจ๊ะ โอมเพียง
แต่แหม เสียดายจัง อยากให้พี่บอย เล่นเป็นพระสังข์ ชะมัดเลยอ่ะ แง แง
พี่บอยกลับมาเลยนะ แง แง
ขอบคุณมากค่ะพี่ bobenz  นานะจังอยากดูพระสังข์มากเลยค่ะ
แต่เอ ครายจะเป็น พระ สังข์แล้วก็เขยทั้งหกน้า
แล้วครายจะเป็นรจนา เนี่ย

ออฟไลน์ viki

• *
  • 217
  • 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2007, 10:12:08 PM »
เอ้า เอาใจช่วย ให้น้องสองได้เล่นนะจ๊ะ โอมเพียง
แต่แหม เสียดายจัง อยากให้พี่บอย เล่นเป็นพระสังข์ ชะมัดเลยอ่ะ แง แง
ขอบคุณมากค่ะพี่ bobenz  นานะจังอยากดูพระสังข์มากเลยค่ะ
แต่เอ ครายจะเป็น พระ สังข์แล้วก็เขยทั้งหกน้า

555 ให้พี่บอยเป็นพระสังข์  แล้วนานะเป็นรจนาอ่ะ....เอาป่าว หุหุ555    ;D
***คำว่ารักส่งมาจากฟากฟ้าไกล ส่งไปเป็นกำลังใจให้พี่บอย***

nanajung

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2007, 10:16:34 PM »

555 ให้พี่บอยเป็นพระสังข์  แล้วนานะเป็นรจนาอ่ะ....เอาป่าว หุหุ555    ;D

โอยไม่ดีกว่าค่ะ พี่ ยกให้ สาวๆ คนอื่นเถอะ คร๊าบบบบบบบบบบบ คิคิ แต่อยากให้ อัง หรือ สองเล่นเป็น รจนานะ เหมาะดี ฝันอีกละเรา

Darkangle

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2007, 10:30:04 PM »
คนแก่มาแซวกันเองซะงั้น  พี่มณีว่างแล้วเหยอ

ออฟไลน์ viki

• *
  • 217
  • 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 08, 2007, 11:11:48 PM »
คนแก่มาแซวกันเองซะงั้น  พี่มณีว่างแล้วเหยอ
ครายแก่เหยอ......... >:( >:( >:( :P
***คำว่ารักส่งมาจากฟากฟ้าไกล ส่งไปเป็นกำลังใจให้พี่บอย***

bobenz

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 09, 2007, 09:10:40 AM »
แม่นมั้ยล่ะ บอร์ดเราตามหารจนาตั้งนานแน่จำได้มั้ย แต่เสียดาย พี่บอยไปซะและ อดเป็นพระสังข์ตามที่คิดไว้เลยอ่ะ นานะจังยังสนใจ เป็น "รจนานะ"อยู่เปล่าเนี่ย :D

pakwarn

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 09, 2007, 03:16:36 PM »
แม่นมั้ยล่ะ บอร์ดเราตามหารจนาตั้งนานแน่จำได้มั้ย แต่เสียดาย พี่บอยไปซะและ อดเป็นพระสังข์ตามที่คิดไว้เลยอ่ะ นานะจังยังสนใจ เป็น "รจนานะ"อยู่เปล่าเนี่ย :D
ฮิๆ อยากดูๆ
แต่จะอยากดูกว่านี้ถ้าพี่บอยเป็นพระสังข์อ่ะ เหอๆ
อดเลยเรา  :'(

nidajung

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 09, 2007, 09:49:15 PM »
ตอนนี้ได้รู้คร่าวๆ แล้วนะว่าเรื่องที่จะมาต่อจากพระทิณวงศ์ก็คือ ...." สังข์ทอง" แล้วก็มาลุ้นกันค่ะว่าใครจะแสดงนำบ้างนะคะ ;D
อ้างอิงจาก นิตยสารสตาร์นิว หน้าปก ต๊ะ วริษ - หยาดทิพย์ ราชปาล
อิอิ สนมั๊ยๆ

nanajung

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 09, 2007, 10:00:56 PM »

ไม่ดีกว่าค่ะพี่ 5555 นานะจัง ขอเป็น วิมาลา ชายา ชาละวันดีกว่า ค่ะ คิคิ^_^

bobenz

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 10, 2007, 09:30:03 AM »

ไม่ดีกว่าค่ะพี่ 5555 นานะจัง ขอเป็น วิมาลา ชายา ชาละวันดีกว่า ค่ะ คิคิ^_^
[/quote]

ก็แน่ล่ะสิชาละวันกิ๊กพี่และก็กิ๊กคลับออกจะหล่อนอกจากพ่อไกรทองประธานคลับอะนะ  ไหนๆบอยไม่อยู่ไม่มีลุ้นขออนุญาติลุ้นกิ๊กเจมส์เป็นพระสังข์แทน
ส่วนบอยอะนะลุ้นตอนกลับมาก็แล้วกัน

nanajung

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 10, 2007, 08:07:10 PM »

ก็แน่ล่ะสิชาละวันกิ๊กพี่และก็กิ๊กคลับออกจะหล่อนอกจากพ่อไกรทองประธานคลับอะนะ  ไหนๆบอยไม่อยู่ไม่มีลุ้นขออนุญาติลุ้นกิ๊กเจมส์เป็นพระสังข์แทน
ส่วนบอยอะนะลุ้นตอนกลับมาก็แล้วกัน

[/quote]

ก็จิงนะคะพี่ bobenz พี่บอยคงต้องรอ ปีหน้าละนะ เศร้าจัง  :'(  แต่ไม่เป็นไร แค่มีพวกพี่ ไม่ลืมพี่บอยก็พอแล้วล่ะ  ;D
ส่วนเรื่องละครก็ต้องลุ้นกันต่อไปอะนะ

amadaRi

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 10, 2007, 10:47:18 PM »
ไม่มีพี่บอยแสดงแล้ว ไม่มีกระจิตกระใจตื่นมาดูอะไรเช้าๆ แบบนี้เลยอ่ะค่ะ

pakwarn

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 11, 2007, 01:23:19 PM »

งั้นหวานช่วยลุ้นทั้งกิ๊กพี่(เจมส์)แล้วก็กิ๊กหวาน(โฟน)ด้วยล่ะกันนะคะ  ;)