ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ภาพวาดดารานักแสดง แนวจีน Art Paint of Boys and Girls

ออฟไลน์ meenu

• *
  • 12
  • 0
Re: wallpaper ภาพวาดสาวสวยจ้า
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 08:36:39 AM »
อัพเพิ่มเติมอีกสักหน่อยจ้า

:-* :icon_evil:
:-* :icon_cool: :icon_cool: :-*

ออฟไลน์ Zanear

• *
  • 288
  • 0
  • Kawaii~
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: มีนาคม 28, 2009, 06:55:26 PM »

คือว่า นู๋ ทำรุปมาให้ พี่ๆติชม  :-*

ทำครั้งแรกค่ะ พยามแล้วค่ะ ได้แค่นี้
 :-[

:icon_biggrin:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 01:05:55 PM »

เริดมากเลยค่ะกุ้งภาพพี่แยม ว่าจะเม้นหลายทีละลืมกระทู้เยอะจัด

คือว่า นู๋ ทำรุปมาให้ พี่ๆติชม  :-*

ทำครั้งแรกค่ะ พยามแล้วค่ะ ได้แค่นี้

น่ารักนะจ๊ะ พี่ชอบภาพกวางทำแบล็คกราวโทนสีสวยซะด้วย

• *
  • 288
  • 0
  • Kawaii~
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: มีนาคม 30, 2009, 05:14:17 PM »

เริดมากเลยค่ะกุ้งภาพพี่แยม ว่าจะเม้นหลายทีละลืมกระทู้เยอะจัด

น่ารักนะจ๊ะ พี่ชอบภาพกวางทำแบล็คกราวโทนสีสวยซะด้วย

ขอบคุณค่า   :'(  ซึ้ง

คำชมแรกเลยนะค่ะ  :icon_biggrin:

• *
  • 7234
  • -3
ภาพวาดนักแสดงละครพื้นบ้าน ภาพวาดแนวจีน Art Paint of Boys and Girl
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: เมษายน 04, 2009, 09:41:00 AM »
เอาภาพวาดพี่ต้นมาฝากอีก 2ภาพค่ะ

เอ่อ ขอเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น ภาพวาดนักแสดงละครพื้นบ้าน นะจ๊ะกุ้ง

ออฟไลน์ it530_08

• โอมเพี้ยง - ทุกอย่างสามารถเสกได้
  • *
  • 276
  • 1
ได้เลยจ้า

• โอมเพี้ยง - ทุกอย่างสามารถเสกได้
  • *
  • 276
  • 1
กลับมาอีกครั้ง หลังจากหายไปนานจ้า

• *
  • 7234
  • -3
กลับมาอีกครั้ง หลังจากหายไปนานจ้า

พี่แยม เหรอคะ ทำไมไม่เหมือนพี่แยมเลยอ่ะ เหมือน ฝนมากกว่าอีก แต่สวยมากค่ะ เอ่อกุ้งจ๊ะ ภาพพวกนี้ กุ้งหาจากเว็บไหนเหรอ
อยากได้บ้างอ่ะดูจากภาพ กุ้งลบเครดิตทิ้งก็เลย หาภาพไม่ได้ ช่วยส่งลิงค์ให้บ้างน้าชอบแบบนี้สวยดี

• *
  • 7234
  • -3
ภาพวาด " จอมนารี" ในจินตนาการ นานะจัง ค่ะ ^_^
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 04:18:44 PM »
ทำภาพ ฝน มาร่วมแจม 1 ภาพค่ะ ฝนภาพนี้ เป็น ภาพ จอมนารีใน จินตนาการนานะจังค่ะ เท่ห์ไหมคะ
พอดี ตอนแรกหาภาพวาดที่เป็นภาพผู้ชายยิงธนู จะเอามาทำภาพมโนพัส ดันไปเจอภาพนี้ค่ะ พอเห็นแล้วใช่เลย
จอมนารี ชัดๆ

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: ภาพวาด " จอมนารี" ในจินตนาการ นานะจัง ค่ะ ^_^
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 04:25:34 PM »
ทำภาพ ฝน มาร่วมแจม 1 ภาพค่ะ ฝนภาพนี้ เป็น ภาพ จอมนารีใน จินตนาการนานะจังค่ะ เท่ห์ไหมคะ
พอดี ตอนแรกหาภาพวาดที่เป็นภาพผู้ชายยิงธนู จะเอามาทำภาพมโนพัส ดันไปเจอภาพนี้ค่ะ พอเห็นแล้วใช่เลย
จอมนารี ชัดๆ

อ่ะนะภาพเดียวกับแบร็คกราวธนูทองเลย :-X  แต่สวยดีงั้นลองทำมาให้หมดเลยทั้งธีรวงศ์ คีรีจักร มโนพัศ เกตุมณี
บุษยมาศ  ศตายุ  รวิชา  จักรรินทร์  แก้วเกศินี และ ภัทรศัย :icon_evil:

• *
  • 288
  • 0
  • Kawaii~
สุดยอด  :icon_idea:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
เอ ไอเดียดีนะคะ
ทำให้หมดทุกคนก็ดีเหมือนกัน  อยากเห็นอ่า

แต่ภาพจอมนารีของพี่นานะ  กาฬรู้สึกเหมือนรวิชามากกว่าแฮะ
 :-[  เพราะจอมนารีใส่ชุดสีขาว
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ Moon

• **
  • 782
  • 0
จอมนารีสวยมากเลยค่ะ  เท่ห์ดี  ชอบนางเอกสไตล์นี้มากๆ  :icon_evil:

• *
  • 7234
  • -3
อ่ะนะภาพเดียวกับแบร็คกราวธนูทองเลย :-X  แต่สวยดีงั้นลองทำมาให้หมดเลยทั้งธีรวงศ์ คีรีจักร มโนพัศ เกตุมณี
บุษยมาศ  ศตายุ  รวิชา  จักรรินทร์  แก้วเกศินี และ ภัทรศัย :icon_evil:

คิดไว้ว่าจะทำให้ครบทุกคนผู้ครอบครอง เลยค่ะพี่ คีรีจักร และพระอังคารด้วย แต่ภาพนี่สิหายากมาก
ใครมีเว็บภาพแนววนี้ ส่งมาให้บ้างนะคะ

เอ ไอเดียดีนะคะ
ทำให้หมดทุกคนก็ดีเหมือนกัน  อยากเห็นอ่า

แต่ภาพจอมนารีของพี่นานะ  กาฬรู้สึกเหมือนรวิชามากกว่าแฮะ
 :-[  เพราะจอมนารีใส่ชุดสีขาว

รวิชาเหรอ รวิชาในจินตนาการพี่ ไม่เท่ห์ขนาด จอมนารีนะ ออกจะแนวผู้หญิงเอาแต่ใจ
ออกแนว ฝันๆมากกกว่าเพราะกินนรี แต่จอมนารีในจินตการพี่ ต้องผมทรงนี้เท่านั้น อิอิ

• *
  • 276
  • 1

พี่แยม เหรอคะ ทำไมไม่เหมือนพี่แยมเลยอ่ะ เหมือน ฝนมากกว่าอีก แต่สวยมากค่ะ เอ่อกุ้งจ๊ะ ภาพพวกนี้ กุ้งหาจากเว็บไหนเหรอ
อยากได้บ้างอ่ะดูจากภาพ กุ้งลบเครดิตทิ้งก็เลย หาภาพไม่ได้ ช่วยส่งลิงค์ให้บ้างน้าชอบแบบนี้สวยดี

โทษทีจ้า ภาพที่ทำนี้คือภาพฝนค่ะ แต่พิมพ์ชื่อพิมพ์ไปหน่อย โทษทีนะค่ะ เดี๋ยวแก้ไขชื่อให้ใหม่จ้า