ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ภาพวาดดารานักแสดง แนวจีน Art Paint of Boys and Girls

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
เพิ่งหัดทำค่ะไม่รู้เป็นยังไงบ้าง

เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
เพิ่งหัดทำค่ะไม่รู้เป็นยังไงบ้าง

สวยมากเลยจ้าน้อง rainbow ภาพแรกนี่พี่อ้อมรึป่าวจ๊ะ สวยมากเลย แต่ภาพพี่แยม ปรับแสงกับสีหน้าลอยไปหน่อยน้า
ภาพอุ๊ก็สวยจ้า

• *
  • 7234
  • -3

โทษทีจ้า ภาพที่ทำนี้คือภาพฝนค่ะ แต่พิมพ์ชื่อพิมพ์ไปหน่อย โทษทีนะค่ะ เดี๋ยวแก้ไขชื่อให้ใหม่จ้า

ว่าอ่ะสิดูไงก็ไม่ช่ายพี่แยม อ่ะ มันฝนชัดๆ 5555

• *
  • 7234
  • -3
ภาพวาดจอมนารี อีกภาพค่ะ คราวมาแนวเซ็กซี่หน่อยนะคะ
จะผ่านเซ็นเซอร์ไหมเนี่ย แต่ถ้ามองในแง่ของศิลปะ นี่แหละจอมนารีแห่งแก้วนพเก้า
ของนานะจังล่ะ แหะๆ

• *
  • 7234
  • -3

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
จอมนารีเซ็กซี่ปานนี้
คงมีคนหลงรักมากมายแน่ๆ เลย
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
Re: ภาพวาด " จอมนารี" ในจินตนาการ นานะจัง ค่ะ ^_^
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 07:32:31 AM »
ทำภาพ ฝน มาร่วมแจม 1 ภาพค่ะ ฝนภาพนี้ เป็น ภาพ จอมนารีใน จินตนาการนานะจังค่ะ เท่ห์ไหมคะ
พอดี ตอนแรกหาภาพวาดที่เป็นภาพผู้ชายยิงธนู จะเอามาทำภาพมโนพัส ดันไปเจอภาพนี้ค่ะ พอเห็นแล้วใช่เลย
จอมนารี ชัดๆ

กันย์เคยเห็นรูปนี้เหมือนกัน โคตรชอบอ่า เท่ห์ดี ธนูเท่ห์โฮกก

เมื่อก่อนเหมือนจะเคยก๊อบไว้เอาไว้ทำรูปของประกายพรึก (สีเสื้อให้) แต่ก้อไม่ได้ทำ(เพราะขี้เกียจ) ตอนนี้รูปหายไปแล้วด้วย55+

แต่พอเอามาเป็นจอมนารี โคตรเท่ห์เรยอ่า :-*

รูปจอมนารีรูปที่สองก็สวย(มากกก)นะคะเหมือนไฟนอลแฟนตาซีมาเองเลยอ่า :icon_cool:

ปล.อ๊ากกกกกกกกกก พี่บอยจอมยุทธหล่อลากกกอ่า>o<
มไม่มีธีรวงศ์กะคีรีจักรเวอร์ชั่นแฟนตาซีภาพวาดมั่งหรอคะ? อยากเห็นๆ อิอิ :)

• *
  • 7234
  • -3
Re: ภาพวาด " จอมนารี" ในจินตนาการ นานะจัง ค่ะ ^_^
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: เมษายน 11, 2009, 12:25:49 PM »

กันย์เคยเห็นรูปนี้เหมือนกัน โคตรชอบอ่า เท่ห์ดี ธนูเท่ห์โฮกก

เมื่อก่อนเหมือนจะเคยก๊อบไว้เอาไว้ทำรูปของประกายพรึก (สีเสื้อให้) แต่ก้อไม่ได้ทำ(เพราะขี้เกียจ) ตอนนี้รูปหายไปแล้วด้วย55+

แต่พอเอามาเป็นจอมนารี โคตรเท่ห์เรยอ่า :-*

รูปจอมนารีรูปที่สองก็สวย(มากกก)นะคะเหมือนไฟนอลแฟนตาซีมาเองเลยอ่า :icon_cool:

ปล.อ๊ากกกกกกกกกก พี่บอยจอมยุทธหล่อลากกกอ่า>o<
มไม่มีธีรวงศ์กะคีรีจักรเวอร์ชั่นแฟนตาซีภาพวาดมั่งหรอคะ? อยากเห็นๆ อิอิ :)

พี่นั่งหาภาพ ไฟนอล เพื่อทำ ธีรวงศ์ คีรีจักร มโนพัส อยู่ หาทั้งวัน ใครมีภาพแนวนี้ส่งให้นานะจังบ้างนะคะ

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
โอ้โห  สวยค่ะ
ค่อนข้างกลมกลืนกับภาพจีน

พี่แยมรูปสุดท้ายน่ารักอ่ะ  เหมือนเด็กมหาลัยเลย
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ ไชยกร

• *
  • 158
  • 0
สวยน่ารักและดูเป็นธรรมชาติทุกภาพเลย ขอบคุณทุกๆคนนะคะ วันหน้าจะมาเซฟไปเก็บไว้อีก อิอิ

"ยุคลเดช"
  “ถึงเพลิงผลาญไป่ล้าง ชีวัน ถึงนทีบ่บั่น ชีพด้วย ถึงดาบสักร้อยพัน ฉีกร่าง รานฤๅ ถึงบ่ถึงคราวม้วย ดับได้มีฤๅ”
http://my.dek-d.com/07_70407/writer/view.php?id=564006