ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ภาพวาดดารานักแสดง แนวจีน Art Paint of Boys and Girls

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
Re: ภาพวาดดารานักแสดง แนวจีน Art Paint of Boys and Girls
« ตอบกลับ #270 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 11:24:17 AM »
สวยทุกรูปเลยค่ะพี่นานะจัง ออยไม่มีเวลาเลย ทำแต่งาน ๆๆๆๆ อยากจะแวะเข้ามาเยี่ยมบ่อย ๆ ก็ไม่ได้ คิดถึง่ทุกคนที่นี่นะค่ะ
บอร์ดนี้ทำให้ออยได้รู้ว่าตัวเองชอบอะไร หลาย ๆ อย่างที่พี่ ๆ นำมาให้ความรู้ชอบมากเลยค่ะโดยเฉพาะกระทู้นี้

ดีใจที่ชอบนะคะ   
ตอนแรกที่เข้ามาที่นี่  กาฬก็ไม่คิดเหมือนกันว่าจะได้อะไรเยอะขนาดนี้

รูปทุกรูปที่ทำกัน  กาฬเห็นแล้วอยากทำมาก  แต่เพราะตัวเองก็ไม่มีเวลาเหมือนกัน  เลยได้แต่ดูของคนอื่นไปเรื่อยๆ
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
Re: ภาพวาดดารานักแสดง แนวจีน Art Paint of Boys and Girls
« ตอบกลับ #271 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 11:35:55 AM »

พี่แหม่มแบบว่าสวยสง่าเหมาะกะรูปนี้มั่กมากเลยค่ะ^o^ >:D

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #272 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 07:18:12 PM »
สวยทุกรูปเลยค่ะพี่นานะจัง ออยไม่มีเวลาเลย ทำแต่งาน ๆๆๆๆ อยากจะแวะเข้ามาเยี่ยมบ่อย ๆ ก็ไม่ได้ คิดถึง่ทุกคนที่นี่นะค่ะ
บอร์ดนี้ทำให้ออยได้รู้ว่าตัวเองชอบอะไร หลาย ๆ อย่างที่พี่ ๆ นำมาให้ความรู้ชอบมากเลยค่ะโดยเฉพาะกระทู้นี้

อ้าวน้องออย หายไปนานเลย พี่นึกว่าจะหายลับซะแล้วนะเนี่ย อิอิ

แต่จะหายไปนานแค่ไหน บ้านนี้ก็ ยินดีต้อนรับน้องๆเสมอ นะจ๊ะ

ตั้งใจทำงานนะจ๊ะ สู้ๆ

pjchaina

« ตอบกลับ #274 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 12:04:26 PM »
สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ ชอบบอร์ดนี้มากเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  :icon_idea:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #275 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2010, 12:07:59 PM »
สวัสดีครับ น้องใหม่ครับ ชอบบอร์ดนี้มากเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  :icon_idea:

ยินดีต้อนรับ สู่บ้านอบอุ่นของคนรักพี่บอย ค่ะ แล้วแวะมาบ่อยๆนะคะ  :icon_smile:

ออฟไลน์ Nus

• *
  • 270
  • -1
« ตอบกลับ #276 เมื่อ: มกราคม 03, 2011, 07:24:34 PM »
เงียบเหงาจังกระทู้นี้

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #277 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 10:55:56 PM »
เงียบเหงาจังกระทู้นี้

คาดว่าคงไม่มีใครเอารูปมาลงเพิ่มแล้วล่ะครับเพราะเห็นบ่นๆกันว่าเยอะแล้ว! --
nusลองเอามาลงสิครับถึงใครจะเบื่อแต่ผมไม่เบื่อนะชอบครับดูเพลินสวยดี ^^

ออฟไลน์ it530_08

• โอมเพี้ยง - ทุกอย่างสามารถเสกได้
  • *
  • 276
  • 1
« ตอบกลับ #278 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 11:13:02 AM »
นานะจัง เราเห็นมีคนเอา MV ที่เราทำไปโพสไว้ใน youtube งั้นก็เขาไปดูในนี้แล้วกันจ้า เผอิญที่เครื่องเรา ตอนนี้ไม่มีน่ะ ต้องกลับไปเอาที่บ้าน ก็ดูตัวนี้แก้ขัดไปก่อนจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=1Xn81aQRcRw

สวยมากมายค่ะ ช่วงนี้นั่งนิยาย เลยไม่มีเวลานั่งทำรูป แต่ขอมาให้กำลังใจค่ะ กระทู้นี้จะได้อยู่ไปนานๆ

ว่าสิหายไปนานเลย อิอิ

กุ้งจ๊ะ ช่วยอัพเอ็มวีตัวนี้ให้หน่อยสิจ๊ะ มีคนเค้ารีเควสมาจ้าที่กระทู้นี้บอกว่าดาวโหลดไม่ทัน

อยากดาวน์โหลดเอ็มวีเพลงรักแท้มีอยู่จริงอ่ะคะ แต่รู้สึกจะลิงค์ที่ให้ไว้ดาวน์โหลดไม่ได้แล้ว  :-X
ช่วยเพิ่มลิงค์ให้ใหม่ได้มั้ยคะ อยากดูมากกกกกกกกกกกกกก ขอบคุณค่ะ

http://www.boysapolclub.com/Forums/index.php?topic=264.msg22839#msg22839

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #279 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 07:20:43 PM »
อู๊ยยยยย
มีแต่ภาพสวยๆละลานตาทั้งน้านนนเลย
 :icon_evil:

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #280 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 10:22:55 PM »
อั้ม

:icon_idea:
พี่อั้มสวยจังเลยค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ :P

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #281 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:51:27 AM »
เข้ามาแอบดูอีกแล้ว พี่คนที่ชอบทำรูปพี่แยมที่เป็นเจ้าของกระทู้(ใช่ป่าวคะ)
ขอรูปพี่แยมบ้างได้ไหมคะ ชอบพี่แยมอ่า (มากๆเลย)

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #282 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 02:42:56 PM »
ภาพนี้ไม่รู้มีใครเอามาทำรึยัง หวังว่าคงไม่ทำให้แฟนพี่บอยผิดหวังนะค่ะ ถ้าไม่สวยก็ขอโทษด้วย มือใหม่ค่ะ

โอยยยยยยยยยยยยยยยยงามเลยจ้ะน้องจ๋า เก่งมาก ไม่ได้เข้ากระทู้นี้เลยมาเม้นช้า อิอิ
สวยมากเลยคร้า....ทำกันเก่งๆทั้งนั้นเลย :P
ทำมาลงอีกนะคะ

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #283 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:50:45 PM »
ภาพนี้ไม่รู้มีใครเอามาทำรึยัง หวังว่าคงไม่ทำให้แฟนพี่บอยผิดหวังนะค่ะ ถ้าไม่สวยก็ขอโทษด้วย มือใหม่ค่ะ

โอยยยยยยยยยยยยยยยยงามเลยจ้ะน้องจ๋า เก่งมาก ไม่ได้เข้ากระทู้นี้เลยมาเม้นช้า อิอิ
สวยมากเลยคร้า....ทำกันเก่งๆทั้งนั้นเลย :P
ทำมาลงอีกนะคะ

เห็นด้วยว่าสวยมากกกกกก
อ๊ากกกคุณชายของช้าน(?)นนนน><!!

ออฟไลน์ Nus

• *
  • 270
  • -1
« ตอบกลับ #284 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 03:59:19 PM »
ลองทำภาพมาค่ะ ไม่รู้เป็นไงมั่งติชมด้วยนะคะ
พี่อุ๊