ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

มาอวยพรวันเกิด พี่บอย สพล ขวัญใจบอยคลับค่ะ Happy Birthday

ออฟไลน์ viki

• *
  • 217
  • 0
สุขสันต์วันเกิดนะคะ....มีความสุขมากมายตลอดไป ตลอดกาล
***คำว่ารักส่งมาจากฟากฟ้าไกล ส่งไปเป็นกำลังใจให้พี่บอย***

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0

Happy Birth Day จ้ะพี่บอย

วันเสาร์อาทิตย์ เค้าไม่อยู่บ้านอ่าาาาาา
ขอมาอวยพรล่วงหน้าแล้วกันนะจ้ะ...
มีความสุขมากๆ นะคะพี่บอย
แล้วก็เป็นพี่ชายที่หล่อที่สุดของคลับบอยตลอดไปนะคะ ^^

miss miss jub jub fighting fighting!

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
อิอิ เหงกระทู้นี้ตั้งแต่วันแรกที่พี่นานะตั้งแระ แต่รอใกล้ๆก่อนค่อยมา ตอนแรกกะจะมาอวยพรตอนวันที่8เรย แต่เด๋วกลางคืนอาจจะติดเกมส์ไม่เข้าเนตอวยพรวันนี้ละกันเนอะ

HaPpY BiRthDaY นะคะพี่บอย^^

ขอคุณพระรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ดลบันดาลให้พี่บอยมีความสุขมากๆ

คิดหวังสิ่งใดขอให้สมดังหวังดังตั้งใจทุกประการ และดลบันดาลให้พี่บอยมีผลงานละครให้พวกเราชาวบอยคลับได้ติดตามต่อไปนะคะ
:icon_idea:

(อิอิมาแบบเป็นการเป็นงานเชียวเรา) :icon_confused:

ปล.เอ็มวีอวยพรวันเกิดน่ารักมากเรยค่ะ (โดยเฉพาะพี่บอยเสื้อส้มชุดนักกีฬาน่าร๊ากก>o<)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 07, 2009, 10:52:06 AM โดย HpJ »

tickkyjang

:icon_cool: ติ๊กก้อขอ happy birthday นะคะพี่บอย ยังไงก้อขอให้พี่บอยมีความสุขมาก ๆ นะคะ มีผลงานให้แฟนคลับติดตามกันเร็ว ๆ และก้อเยอะ ๆ ด้วยนะคะ :icon_cool:

ออฟไลน์ toon

• *
  • 105
  • 0
  • toon
                                          ขอให้มีความสุขน่ะค่ะ  มีคนรักเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

และขอให้พี่บอยหล่อวันหล่อคืนน่ะค่ะ :icon_surprised:

ออฟไลน์ toon

• *
  • 105
  • 0
  • toon
<a href="http://www.youtube.com/v/UeypOvsY91Q&amp;hl=en&amp;fs=1&amp;color1=0x006699&amp;color2=0x54abd6" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/UeypOvsY91Q&amp;hl=en&amp;fs=1&amp;color1=0x006699&amp;color2=0x54abd6</a>

ออฟไลน์ twentysix

• พี่บอย ขวัญใจบอยคลับ VIP
  • 21
  • 1
ขอขอบคุณจากใจ สำหรับทุกๆคำอวยพรครับ ขอให้มีความสุขทั้งใจและกายในทุกๆวันครับ
ปล.บอยรักและก้คิดถึงแฟนคลับทุกๆคนนะครับ... :icon_idea:

ออฟไลน์ hitori_neko

• *
  • 83
  • 0
  • เพ(ร)าะรัก
ง่า พี่บอยมาตอบก่อนซะง้าน
Happy birth day na ka P"BoY
Wish u happy happy all the time ja.

จริงๆอยากจะ bd ตอนเที่ยงคืนเลย อิอิ
แต่ว่าวันนี้นอนดึกไม่ได้ ต้องไปโบสถ์
เลยมา bd ล่วงหน้า
ไม่ว่ากันนะจ๊ะ

ออฟไลน์ maycute_11

• *
  • 124
  • 0
    • ศรีมหาคเณศดอทคอม
มาอวยพรช้ากว่าพี่บอยเข้ามาซะอีกอ่า
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่บอย  ขอให้มีความสุข  มีงาน มีเงินนะคะ
จึ่งเห็นจารึกอักษร     นามกรพระโอรสา
ชื่อหยังหยังหนึ่งหรัดอินดรา  อุดากันสาหรีปาตี
อิเหนาเองหยังตาหรา  เมาะตาริยะกัดดังสุรสีห์
ดาหยังอริราชไพรี     เองกะหนะกะหรีกุเรปันฯ

--ศรีมหาคเณศดอทคอม-- http://www.srimahaganesh.com

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
ขอขอบคุณจากใจ สำหรับทุกๆคำอวยพรครับ ขอให้มีความสุขทั้งใจและกายในทุกๆวันครับ
ปล.บอยรักและก้คิดถึงแฟนคลับทุกๆคนนะครับ... :icon_idea:

อ๊ากกกกกกกกกกพี่บอยน่ารักจังเลย เค้าก็นึกว่า จะเข้ามาตอบวันเกิดเลยซะอีก
ยังมีน้องๆหลายคนรออวยพรวันเกิดพี่บอยนะคะเนี่ย มาตอบเร็วจังเลย
น่ารักและ รวดเร็วเสมอ นะคะ MR..TuesDay mAn ^_^

ปล.พวกเราก็คิดถึงพี่บอย เสมอค่ะ ตลอดไปด้วย อิอิ :icon_cool:

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่บอย

Happy Birthday ค่ะ

สุขสันต์วันเกิดค่ะ   ขอให้เพ่บอยมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆน่ะค่ะ  :icon_cool:  มีผลงานให้แฟนๆติดตามน่ะค่ะ

ปล. ขอโทษน่ะค่ะที่มาอวยพรวันเกิดช้า  ติดสอบอ่ะค่ะ

สุขสันต์วันเกิดน้าค้าพี่บอย :)

ขอให้พี่บอยมีความสุขมากๆ ;D

และนู๋ก้อจาติดตามผลงาน

ของพี่บอยตลอดไปเลยค่า :icon_evil:

:icon_cry:

Goldconda

:-* ขอให้ครอบครัวคุณบอยมีความสุขนะคะ 

ออฟไลน์ มณีจันทร์

• **
  • 536
  • 0
  • If you're my destiny I will meet you (may be !!!)
HBD..ย้อนหลังนะค่ะ

ขอให้พี่บอยและครอบครัวมีความสุขมากๆนะค่ะ

แล้วก็ขอให้มีผลงานมาให้พวกชมกันไวๆนะค่ะ

Happy Happy  Happy  Happy ... na ja...

;D  ;D  ;D

ออฟไลน์ yadarmon

• *
  • 176
  • 0
Happy Birth day, BOY
มีความสุขมากๆนะ มีละครมาให้ดูอีกเยอะๆ
ขอเท่ห์ๆแบบอังคาสเลยนะ ปลื้มสุดๆ

น่าจะเกิดเร็วกว่านี้อีก 3 วัน จะได้เกิดวันเดียวกัน :icon_biggrin: