ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

พี่บุ๋ม พิมพ์นิภา @ แจ๋วใจร้าย กับ คุณชายเทวดาค่ะ

ออฟไลน์ air2535

• *
  • 108
  • 0

ฝากผลงานละครของพี่บุ๋มด้วยนะคะ

แจ๋วใจร้าย กับ คุณชายเทวดา ค่ะ

พี่บุ๋มรับบท หญิงนุ้ย นะคะ

ออฟไลน์ air2535

• *
  • 108
  • 0

หญิงนุ้ย

ราชนิกูลปลายแถวผู้ตกยาก แต่จมไม่ลง เป็นกิ๊กคู่ขาของใหญ่(อู ภาณุ)มานาน เธอจึงถูกใหญ่ใช้ไปหว่านเสน่ห์ใส่ชาย(เป้ อารักษ์)ให้ตกหลุมรัก ใช้ความเป็นผู้ดีจอมปลอมตีสนิทจนชายตายใจ
ยอมทำชั่วทุกอย่างแต่ใหญ่กับดุจดาว(ปู สารรัตน์)ก็ยังไม่ยอมรับเธอเป็นพวก หญิงนุ้ยรู้สึกว่าชีวิตตัวเองตกต่ำลงเรื่อยๆ จนสุดท้ายก็แพ้ความดี และความจริงใจของแจ๋วกับชาย

ออฟไลน์ mint_rp

• *
  • 211
  • 1
เรื่องนี้น่าหนุกค่ะ  ;) ไปอ่านมาแล้ว  :-X

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
ได้ค่ะ แฮ่มเรื่องนี้มีทั้งบุ๋มมีทั้งบีเลย  O0

ออฟไลน์ Moon

• **
  • 782
  • 0
ถึงเล่นร้ายก็น่ารัก  หุหุ   :P 

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
แค่เห็นฟอร์มของเรื่องนี้ก็น่าสนแล้ว
พออ่านจากในหนังสือพิมพ์นิดๆ เรื่องนี้  ต้องดูเลยแหละ   :icon_evil:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ Namphung'z FaH

• *
  • 234
  • 0
    • FACEBOOK
 :)ได้ดูอยู่ค่ะ เมือคืน ตลกมากกกกกก อั้มน่ารัก >:D

แต่พระเอก เอิ่ม มมมม! :o ไม่ไหวที่จะเคลียร์ ::)

อยากให้เปลี่ยนพระเอกมากเลย :icon_frown:เป้ ดูแล้วยังไงไม่รู้ หัวฟู

พระรองหล่อกว่าอีก ถึงร้ายก็รัก :P

ออฟไลน์ Zanear

• *
  • 288
  • 0
  • Kawaii~
ขอบคุณกัฟ

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
พี่ก็ดูเรื่องนี้นะ พี่ชอบอั้มน่ะจ้ะ แล้วก็ไม่ทราบว่า น้องบี น้องบุ๋มเล่นเรื่องนี้ด้วย จนได้ดูเมื่อวานแหละ
บุ๋มได้รับบทดีนะ น่ารักดี ส่วนเรื่องนี้ พี่ว่า บี สวยน่ารักขึ้นเยอะเลยอ่ะ เลยไปตั้งกระทู้ที่พันทิป
ได้คอมเม้นมา ดังนี้ เอ่อ ส่วนบางเม้นไม่ขอ copy นะเพราะว่า ค่อนข้างแรง  หุหุ

ความคิดเห็นที่ 5 

ชอบน้องบีมากค่ะ

ถึงจะไม่ได้บทนางเอกก้อยังชอบมากอยู่ดี

น้องน่ารักดีค่ะ

จากคุณ : กุ๊ดจี่สี่ตา   - [ 20 เม.ย. 52 11:32:27 ]

ความคิดเห็นที่ 8   

ชอบอ่ะน่า รักดี มีผลงานเย๊อะๆ เถอะ ไม่ต้องเป็นนางเอกก็ได้

ป.ล. เพิ่งรู้ว่าพี่ชาย น่ารักมากก  หุหุหุหุ

จากคุณ : ออนลี้   - [ 20 เม.ย. 52 12:09:20 ]

ความคิดเห็นที่ 10 

*ขอนอกเรื่องนิดนึงนะคะ

เผ็ดฯรู้สึกว่าพี่บีสวยขึ้นนะคะ

คิดคนเดียวรึเปล่าก็ไม่รู้

ความคิดเห็นที่ 11   

^ เหอ เหอ น้ำลายสอเลย

ปล.น้องบีน่ารักดีค่ะ ชอบ

จากคุณ : ษิตรา    - [ 20 เม.ย. 52 12:38:22 ]

ความคิดเห็นที่ 12   

เรื่องนี้ น้องบีน่ารักมาก

เคยชอบสุดๆ ตอนเล่นละครเย็นกะน้ำอะ ที่มันแนวชีวิตๆ อะ
ชอบสุดๆเลย

พึ่งรู้ว่าพี่น้องกัน
หล่อสวยทั้งคู่เลยน้อ

จากคุณ : wisunsaya    - [ 20 เม.ย. 52 12:42:09 ]

วามคิดเห็นที่ 13   

ชอบ บี มาติกา มาตั้งแต่เรื่อง รัตนโกสินทร์ แล้วล่ะค่ะ
เล่นเป็น นิ้ง กุลสตรี ตอนเด็ก ๆ อิอิ ^^

ความคิดเห็นที่ 14   

พี่ชายบีกับบีหน้าเหมือนกันมากอ่ะ คห.2นี่อย่างเหมือน

จากคุณ : Handle Me With Care    - [ 20 เม.ย. 52 13:38:44 ]

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A7770350/A7770350.html

ออฟไลน์ Moon

• **
  • 782
  • 0
ชอบพระเอกค่ะ  เซอร์ดี  :icon_evil:   พี่บีก็น่ารักด้วย ตอนนี้กำลังคลั่งชายกับเสืออย่างแรง   :P 

ออฟไลน์ l.love____

• *
  • 59
  • 0
ชอบพระเอกค่ะ  เซอร์ดี  :icon_evil:   พี่บีก็น่ารักด้วย ตอนนี้กำลังคลั่งชายกับเสืออย่างแรง   :P 

เหมือนกันเลย พระเอกเซอร์ดี ชอบๆ ดูๆไปก็คล้ายๆพี่ดิวเดอะสตาร์นะ