ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ

Re: รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ
« ตอบกลับ #240 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 02:13:10 PM »
 :icon_question:สุดยอดอ่ะ
มีแต่ภาพสวย หล่อ เท่ ทั้งน๊าน...555+

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ
« ตอบกลับ #241 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 02:16:43 PM »
อิมเมจแก้วฯในจิ้นของผมครับ เห็นพี่เล้งก้วยจิ้นแล้วเลยอยากจิ้นมั่ง

เป็นไงมั่งครับพอจะไปได้มั๊ย ^__^

ออฟไลน์ Nus

• *
  • 270
  • -1
« ตอบกลับ #242 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 02:28:25 PM »
อิมเมจแก้วฯในจิ้นของผมครับ เห็นพี่เล้งก้วยจิ้นแล้วเลยอยากจิ้นมั่ง

เป็นไงมั่งครับพอจะไปได้มั๊ย ^__^

ชอบมากค่ะแต่อยากให้  หมาก&มิ้นต์คู่กันอ่ะ

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #243 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 02:31:23 PM »
โปรเจ็คนี้ยังเล่นกันได้อยู่แฮะ  

รู้สึกว่าแต้วจะคะแนนนำกับบทบุษยมาส  แต่น้ำหวานสวยบางมุมอ่ะ   เค้าดูไม่ขาวออร่า
ถ้าณเดชน์  เป็นศตายุ  แล้วลุคในภาพเลยก็พอได้นะ  คือต้องดูมีหนวดเถื่อนๆ นิดนึง
ลุคที่เคยเห็นหน้าใสเกิน  555+
พอร์ช.....มีความรู้สึกว่าอยากให้หล่อกว่านี้อ่ะ   เค้าดูใสๆ น่ารักมากกว่า ไม่หล่อเทพอ่ะ  
หมากนี่บุคลิกได้  แต่หน้าตายังไม่เวิร์ค  
มินต์ แก้วเกศ  สวยอยู่ค่ะ   ฝ้ายลุคในภาพนี้ก็พอเป็นนิศาเทวีได้  
ธีร์กับไอซ์ผ่าน  แต่ เวียร์ เพลิงประลัย ไม่เหมาะอย่างรุนแรง  เพราะเวียร์หน้าตาเค้าร้ายไม่ออกเลยอ่ะ  โดยเฉพาะแววตา
มินต์ เกตุ - เห็นลุคที่น้องวีกับน้องเล้งก้วยเลือกมาแล้ว พอนึกออกล่ะ  คนที่เล่นเป็น ข้าวหอม ป่ะ   บทเกตุตอนนี้ยังไม่ออก แต่ว่าลุคไม่ใช่อย่างนี้แน่นอนเลย
เบเบ้  แก่นดี  น่ารัก  ไม่รู้พี่นานะกับพี่กันย์ถูกใจเปล่า  
บอย เป็น มโนพัศ  ถ้าไปโกนหนวดออกจะรับไว้พิจารณา   55+
อริณตรา อยากได้สวยกว่านี้อ่ะ   ตาลจืดเกินไป  เค้ายังดูใสๆ หรือไม่ก็แนวคุณหนูน่ารักอ่ะ   ไม่รู้สึกว่าเปรี่ยว สวย มีเสน่ห์ที่ทำให้ ยักษ์ คนธรรพ์ อมนุษย์มาหลงได้
แต่อธิศ  โอ๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกก    ไม่เคยมองณัฐเลยนะ   แต่ว่าณัฐภาพนี้ร้ายยยยยยยยยยย  เอาใจไปเลย

อยากเล่นบ้างอ่ะ  แต่เป็นคนแต่งเองแล้วจิ้นไม่ออกอ่ะ

:P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2011, 02:32:22 PM โดย กาฬรหัสย์ »
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #244 เมื่อ: มกราคม 09, 2011, 06:38:57 PM »
มันก็มีผ่านบ้างไม่ผ่านบ้างตามระเบียบล่ะครับ
เกตุนี่นอกจากมิ้นท์แล้วนึกคนอื่นไม่ออกจริงๆ
ที่เข้าใจก็ประมาณเป็นสาวนิ่ง เงียบ ลึกลับ --+
เพลิงถ้าเวียร์ไม่ผ่านหน้าร้ายๆผมนึกไม่ออกจริงๆ เป็นโดมแล้วกัน
ส่วนอริณถ้าสวย เปรี้ยว มีเสน่ห์ คิดออก2คนคือ ปูกับญาญ่า ครับ
ขอเลือกปูละกัน

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #245 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 05:40:47 PM »
มันก็มีผ่านบ้างไม่ผ่านบ้างตามระเบียบล่ะครับ
เกตุนี่นอกจากมิ้นท์แล้วนึกคนอื่นไม่ออกจริงๆ
ที่เข้าใจก็ประมาณเป็นสาวนิ่ง เงียบ ลึกลับ --+
เพลิงถ้าเวียร์ไม่ผ่านหน้าร้ายๆผมนึกไม่ออกจริงๆ เป็นโดมแล้วกัน
ส่วนอริณถ้าสวย เปรี้ยว มีเสน่ห์ คิดออก2คนคือ ปูกับญาญ่า ครับ
ขอเลือกปูละกัน

โฮกกกกกกกกกกกกกกกกคุณน้องขา อิมเมจนี้โดนคุณพี่มั่กค่ะ><!!!

โดยเฉพาะอริณตรา แบบใช่เลย!! และอยากบอกว่าเมื่อวานพี่กำลังแต่ซิมส์อริณตราเหมือนกัน โดยไม่เคยคิดถึงปูไปรยาเลยแม้แต่น้อย แต่พอมาเห็น แบบเฮ้ย!! เหมือนซิมส์ตัวที่เพิ่งแต่งเสร็จเลยอ่ะ!! แต่ซิมส์พี่อยู่ที่เครื่องคอมน้อง ไว้เด๋วกลับบ้านไปก่อนค่อยเอามา เหอๆ ทรงหน้าและสีผิวแบบว่ากล้กันมากก^o^
อิมเมจอริณตราพี่ผิวสีออกแทนๆดูเซ็กซี่ๆสายตาจิกๆแบบนี้ใช่เรย55+

โดมเป็ฯเพลิงก็แบบว่าโอเคเลยนะเนี่ย ดูร้ายๆเดือดๆดี

ส่วนอิมเมจด้านบน อืมบางคนพี่ก็ไม่ค่อยรู้จัก แต่ที่โดนมีสองคนด้วยกันคือ บุษยมาสที่เป็นแต้ว
และรวิชาที่เป็นเบเบ้ น่ารักมากๆ ค่อนข้างตรงกะอิมเมจสำหรับพี่อ่ะนะ^^
อ้อณัฐเป็ฯอธิศก็โอเคนะ ส่วนคนอื่นพี่มีความเห็นเหมือนน้องกาฬจ้า

ปล.อ๊ากกกอยากเห็นอิมเมจของคนอื่นอีกจังเลย และอยากเล่นด้วย คึคึ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2011, 05:41:28 PM โดย กันย์ณภัทร »

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #246 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 07:27:11 PM »

ก็เหมาะดีอ่ะ แต่ถ้าสลับกันให้ ณเดชเป็นมโน บอยเป็นศตายุ 

แต้ว กะ ณัฐ เหมาะมากกกกกกกกก

ปูเป็นอริณฯ อือ โอเชเรย

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #247 เมื่อ: มกราคม 10, 2011, 07:44:44 PM »
อ๊ากกกกกกกกก     พี่กันย์แย่งซืนอ่ะ  (เราช้าเองแหละ  เห็นตั้งแต่เมื่อวานละ  แต่ไม่มีเวลาเมนต์) :icon_frown:
เปิดมาเจอ โดมประลัยกับ อริณไปรยา  กรี๊ดดดดดเลย 
นี่แหละ โดนใจใช่เลย  ทั้งสองคนนี้ได้ลุคสุดๆ
โดมดูเท่ห์หล่อ ร้ายแบบเพลิงประลัยยามเชิดๆ  ปูก็เปรี้ยวเซ็กซี่ พราวเสน่ห์ตามลุคอริณตราเลย
 :o
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #248 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 12:26:18 PM »
นานะจัง ขอ จิ้นบ้างค่ะ รวมดาราชาติเอเชีย กร๊ากกกกกกกกกกกกก
เรื่อง นี้ม่ะมี น้องเมะ(คาซึยะ คาเมนาชิ) เน้อ จะเอามาเป็น จอมนารี ก็ กระไร อยู่ 555

:icon_question:

ปล. ลายเซ็นน้อง shah สวยมากเลยจ้า มีไฟสว่างวาบๆด้วย

• *
  • 6333
  • -4
« ตอบกลับ #249 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 12:35:36 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
 8) ::) :icon_frown: O0

กาฬรหัสย์สติแตก  กรุณาเอาส่งโรงพยาบาลด่วนนนนนน

อาคานิชิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อ๊ายยยย  ไม่ไหวแล้วววววว   จะเป็นลม  พี่นานะช่างเลือกมาได้แบบกาฬให้คะแนนพิศวาสลำเอียงขนาดนี้
นี่ดีนะยับยั้งช่างใจไม่เปลี่ยนหลิวอี้เฟยเป็นเต่าน้อย
เดี๋ยวเหอะ  ถ้ากาฬหาภาพรีทัชน้องเมะขาวผ่องราชินีหิมะเจอเมื่อไหร่ เดี๋ยวจะเอามาเปลี่ยน
เกือบทุกคนโอเคอยู่นะ  แต่หลี่ยั่วถงไม่มีภาพทีหวานกว่านี้แล้วเหรอ   บุคลิกเค้าให้แล้วนะ  แต่อยากได้ตอนหน้าหวานๆ อ่ะ 
เพิ่งสังเกตว่า  ภัทรศัยนี่ก็เอี้ยก้วยนี่หว่า 

ว่าแต่ว่า แจจุงเนี่ย ติดต่อพี่กันย์ยังคะ  ถ้ายังไม่ได้รับอนุญาตท่าทางว่าพี่กันย์อาจจะขอเพิ่มบทหมียุนมาประกบดูแลเพลิงประลัยอีกต่อนึง
 :icon_confused:

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #250 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 12:44:06 PM »
ตอนแรกแบบว่าตัดสินใจยากมากระหว่าง

ไป่เสว่ กับ จ้าวเหว่ย ว่าจะเอาใครเป็นรวิชา ดี
แต่ ดูจากความซุกซน จ้าวเหว่ย ดูซนกว่า ก็เลย
ให้ ไป่เสว่ เป็น ราชาวดี ไป

ภาพไป่เหว่ นางฟ้าน้อย จาก คู่แฝดเซียวฮื่อยี้พิชิตมาร  น่ารักไหมคะ

credit :  http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=dicky-cheung-thaifanclub&month=12-2007&date=05&group=14&gblog=7

นี่ก็เลือก ยากเหมือน ตอนแรกจะให้ พี่ หลุยส์ กู่ แกเป็น ธีรวงศ์ แต่ดู แก่ไปหน่อย
ทำอีท่าไหนก็ไม่รู้ อิชั้นก็ นึกถึง อีตา จินขึ้นมา อืม ก็เหมาะใช้ได้อยู่

นี่มีรูปตอนแปลงร่าง เป็นผู้หญิงของธีรวงศ์ ที่รับบทโดย อาคานิชิ  จินด้วย สวยไหมล่ะ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

คีรีจักร

ส่วนอันนี้ เคมีเข้ากันอย่างลงตัว

ภัทรศัย เทวนาคา รับ บทโดย กูเทียนเล่อ กับ นิศาเทวี รับบทโดยหลี่ยั่วถง

สวีทซะ >///<

จอมนารี หลิวอี้เฟย ขี้ม้า

ส่วนนี้คิดนานมาก สุดท้ายก็ไม่ได้เลือกไว้เป็นใครเลยง่ะ

คิมแตฮี  ตอนแรกจะให้ เป็น จอมนารี ตอนหลัง เปลี่ยนเป็นอริณตรา แต่รู้สึกว่า เค้าดูโตไปหน่อย อริณต้องเด็กกว่านี้เลยเลือก ปาคมินยัง ที่ เล่นเป็น ลาฮี ใน จามอง มาแทน

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #251 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 12:49:36 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
 8) ::) :icon_frown: O0

กาฬรหัสย์สติแตก  กรุณาเอาส่งโรงพยาบาลด่วนนนนนน

อาคานิชิ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

อ๊ายยยย  ไม่ไหวแล้วววววว   จะเป็นลม  พี่นานะช่างเลือกมาได้แบบกาฬให้คะแนนพิศวาสลำเอียงขนาดนี้
นี่ดีนะยับยั้งช่างใจไม่เปลี่ยนหลิวอี้เฟยเป็นเต่าน้อย
เดี๋ยวเหอะ  ถ้ากาฬหาภาพรีทัชน้องเมะขาวผ่องราชินีหิมะเจอเมื่อไหร่ เดี๋ยวจะเอามาเปลี่ยน
เกือบทุกคนโอเคอยู่นะ  แต่หลี่ยั่วถงไม่มีภาพทีหวานกว่านี้แล้วเหรอ   บุคลิกเค้าให้แล้วนะ  แต่อยากได้ตอนหน้าหวานๆ อ่ะ 
เพิ่งสังเกตว่า  ภัทรศัยนี่ก็เอี้ยก้วยนี่หว่า 

ว่าแต่ว่า แจจุงเนี่ย ติดต่อพี่กันย์ยังคะ  ถ้ายังไม่ได้รับอนุญาตท่าทางว่าพี่กันย์อาจจะขอเพิ่มบทหมียุนมาประกบดูแลเพลิงประลัยอีกต่อนึง
 :icon_confused:

:icon_confused: :icon_confused: :icon_confused:

ต๊ายยยยยยหนู  นี่ตกลงจะให้น้องเมะ เป็น จอมนารีให้ได้เลยใช่ไหมเนี่ย 555
เอิ่ม ตกลงว่าถ้าแจได้เล่นเป็นเพลิงประลัย พี่ต้องเพิ่ม บทให้ ยุนโฮ ชิมิ
พี่ว่า งั้นให้ ยุนโฮ รับบท พระเพลิง ไปเลย ดีกว่า 555 เป็นพ่อแจ คริ คริ
ตอนแรก พี่เลือก หลี่ยั่วถง ภาพอื่นนะ แต่ภาพไม่คมเท่าไร เลยเอารูปนั้น
แต่โพสภาพเพิ่มละ อิอิ

• *
  • 6333
  • -4
« ตอบกลับ #252 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 04:29:14 PM »
:icon_confused: :icon_confused: :icon_confused:

ต๊ายยยยยยหนู  นี่ตกลงจะให้น้องเมะ เป็น จอมนารีให้ได้เลยใช่ไหมเนี่ย 555
เอิ่ม ตกลงว่าถ้าแจได้เล่นเป็นเพลิงประลัย พี่ต้องเพิ่ม บทให้ ยุนโฮ ชิมิ
พี่ว่า งั้นให้ ยุนโฮ รับบท พระเพลิง ไปเลย ดีกว่า 555 เป็นพ่อแจ คริ คริ
ตอนแรก พี่เลือก หลี่ยั่วถง ภาพอื่นนะ แต่ภาพไม่คมเท่าไร เลยเอารูปนั้น
แต่โพสภาพเพิ่มละ อิอิ

พี่กันย์เค้าไม่ให้หมียุนมาเป็นพระเพลิงหรอกค่ะ  มันไม่ได้อารมณ์   :icon_biggrin:
ถ้ามีหมียุนมา  ท่าทางว่าพี่แกคงจะเปิดตำนานแก้วนพเก้าเวอร์ชั่นใหม่  ที่มี  ภัทรศัย-นิศาเทวี-แจประลัย-ยุนโฮลัย (ชื่อไรของมันวะ 55+)  กลายเป็นรักแค้นแสนเศร้าพัลวัน
เห็นภาพมังกรหยกที่พี่นานะเอามาลงเพิ่มล่ะ  ภาพสวยๆๆๆ  หวานเมตตามาก

อ้อ  จะขอมาเพิ่มร่างแปลงธีรวงศ์อาคานิชิหน่อย  รูปที่พี่นานะลงอ่ะ  น่ารักไม่พอ  ต้องรูปนี้

แล้วก็  ขอนิ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด  สหรับจอมคาเมะ  55+

ไปหาเจอมาแล้ว  แต่มาจากไหนไม่รู้  เหมือนว่าจะเป็นภาพรีทัชของคนจีน กาฬถึงขนาดไปรื้อแผ่นที่เคยเก็บไว้มาหาเลยนะเนี่ย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2011, 04:48:12 PM โดย กาฬรหัสย์ »

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #253 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 04:42:30 PM »

พี่กันย์เค้าไม่ให้หมียุนมาเป็นพระเพลิงหรอกค่ะ  มันไม่ได้อารมณ์   :icon_biggrin:
ถ้ามีหมียุนมา  ท่าทางว่าพี่แกคงจะเปิดตำนานแก้วนพเก้าเวอร์ชั่นใหม่  ที่มี  ภัทรศัย-นิศาเทวี-แจประลัย-ยุนไฮโล (ชื่อไรของมันวะ 55+)  กลายเป็นรักแค้นแสนเศร้าพัลวัน
เห็นภาพมังกรหยกที่พี่นานะเอามาลงเพิ่มล่ะ  ภาพสวยๆๆๆ  หวานเมตตามาก

อ้อ  จะขอมาเพิ่มร่างแปลงธีรวงศ์อาคานิชิหน่อย  รูปที่พี่นานะลงอ่ะ  น่ารักไม่พอ  ต้องรูปนี้

อ๊ากกกกกก  ธีรวงศ์ เวอร์ชัน สาวแตก  น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แล้วก็  ขอนิ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด  สหรับจอมคาเมะ  55+

ไปหาเจอมาแล้ว  แต่มาจากไหนไม่รู้  เหมือนว่าจะเป็นภาพรีทัชของคนจีน กาฬถึงขนาดไปรื้อแผ่นที่เคยเก็บไว้มาหาเลยนะเนี่ย

:icon_redface:  เอ่อ  จอมนารีเปลี๋ยนไป๋ ยังไงเอาไว้เรื่องหน้านะจ๊ะ  น้องเมะ เดี๋ยวขอไปเคลียร์บทแก้วเวอร์ชัน Y ก่อน
อาจจะได้ เปลี่ยนตัวนักแสดง จากน้องหลิว เป็น น้องเมะ

ปล. ถ้ายุนมาแจมด้วย คงต้องเขียนอีกเรื่องนึงไปเลยจริงๆ อ่ะ ใครสนใจบ้างคะ อิอิ  :icon_cool:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #254 เมื่อ: มกราคม 11, 2011, 10:37:31 PM »
ชอบมินยังเหมือนกันครับ สวยเซ็กซี่มาก แต่ก็อยากให้เรียววอนได้บทบ้างอะครับ แต่ไม่รู้จะให้เป็นใครดี