ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ

ออฟไลน์ เล้งก้วย

• *
  • 79
  • 1
  • จักรๆวงศ์ๆและกำลังภายในสิ
Re: รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ
« ตอบกลับ #330 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 12:36:07 AM »
***ปิดท้ายด้วยหนุ่มๆแบบเบาๆ

1.เพลิงประลัย ลองให้ไว้ผมยาว แต่ก็ไม่เวิร์ค สรุปแล้ว สั้นเท่สุด จริงๆครับ ;D
2.ภัทรศัยนาคา
3.+4. ศตายุ ยังไม่ออกมา แต่จัดความเซอร์ไว้เท่านี้ ออกมามะไหร่ คิดว่าคงเต้มแน่ๆครับ
*******จบการายงาน แบบพลังเวอร์ :icon_exclaim: ************************

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
Re: รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ
« ตอบกลับ #331 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 10:23:55 AM »
55555555+  :icon_confused:
เมื่อคืนพี่เข้ามาเห็นส่วนนึง  แต่ยังไม่มีเวลาเมนต์  เลยรีบมาเมนต์ตอนเช้า
สุดยอดเหลือเกิน น้องเล้งก้วย  ช่างครีเอท ดีไซน์  ยังกะเดินออกมาจากแคทวอล์ก
น่าจะลองดัดแปลงอิมเมจแก้วนพเก้าส่งประกวดชุดประจำชาติดูนะ 
หาชุดประหลาดๆ (?) หน่อย
อยากจะคอมเมนต์รายตัว  แต่พอดีพี่มีเวลาไม่พอ
โดยรวมน่าตื่นเต้นมาก   ชุดของนิศากับนางฟ้าอื่นๆ เวิร์ดสุดๆ  ส่วนชุดของพระแม่อุมา
พี่ยังจัดไม่ลงตัว ระหว่าง ขาว ทอง แดง  แซมๆ กันไป
ชุดจอมนาทีตอนเป็นราชินีเลิศมากๆ  แต่ชุดที่เป็นเสื้อยาวๆ อ่ะ  ขอเปลี่ยนชายเสื้อเป็นผ้าพันๆ ได้ป่ะ  เหมือนในเรื่องมณีนพเก้าอ่ะ 
แต่ว่าขอมันพองๆ กว่าเรื่องนั้นหน่อย  แล้วปล่อยชายห้อยหน้านาง และแน่นอน เธอยังคงความขาว
และเปลี่ยนเสื่้อตัวบนเป็นเกาะอกเลย  อย่าได้แคร์สื่้อ 55+
เนื่องจากว่า อยู่เหมันต์มานาน  พอต้องออกมาผจญภัยภายนอกเลยไม่ชินกับอากาศร้อน

ไปละ  เดี๋ยวเย็นนี้ จะรีบกลับมาเมนต์ต่อนะ
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #332 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 03:05:09 PM »

เล่นมายกชุดแบบนี้แบบว่าคงต้องเม้นต์กันยาวเลย555+
คอสตูมถูกใจแม่ยกมั่กๆเรย :o

เริ่มจาก...

1.ธีรวงศ์ ขอกรี๊ดให้กับพี่ธีรถอดบน >////<!! อรั๊ยยส์ เค้าชอบชุดนี้อ่ะโดนใจสุดๆ ใส่บ่อยๆก็ดีน๊า555+(ชุดข้างหน้าดับไปเรยเมื่อเจอกับชุดสุดท้าย^o^)
ส่วนชุดเจ้าชายสีโทนเหลืองอบอุ่นให้อารมณ์ความเป็นผช.อบอุ่นตามนิสัยดั้งเดิมของธีรเลยทีเดียวชอบมั่กๆ ส่วนชุดเดินป่าและชุดฝึกวิชาก็เข้ากันดีกับนิสัยธีร^^

2.ชอบชุดคีรีจักรมาดท่านดาร์คลอร์ดมากกก>o<! ชุดตอนเป็นโอรสน้อยคีรีจักรก็ดูน่ารักใสๆดี ส่วนชุดมัดใจหญิง ฮ่าๆๆไม่ทราบว่าไอ้ใสๆขาวๆนั่นซีทรูป่ะ?>///<อิอิ

3.เฮียมโนสุดเลิฟแอบมีคอสตูมหน้าหนาวด้วย หุหุ อืมเห็นด้วยว่าเจ้าชายคนนี้น่าจะชอบเสื้อผ้าสีสันสดใสตามแบบนิสัยพฐ.ของเจ้าตัว^^

4.เกตุมณี พี่ชอบชุดเปิดตัวกะทูตราตรีมากกกก^o^ ดูนางลึกลับได้ใจสุดๆ!! สองชุดข้างๆกัน(ซ้ายมือของชุดคลุม)ก็ชอบๆๆ แบบนี้แหละสาวลึกลับแห่งป่าหมอก^^

5.นิศาเทวี สวยสุดๆ ดูเป็นนางฟ้าแสนงามผู้มีเมตตายิ่งสีโอรสยิ่งขับความอ่อนหวานของนางขึ้นมาอีกเท่าตัวเลย^^

6.จอมนารีศรีเหมันต์นครามาแบบนางพญาจริงๆคนนี้^^ ชุดคุณเธอต้องอลังการ แอบดูทันสมัยด้วยนะเนี่ย อิอิ

7.กรี๊ดดดดดดดดดให้กับชุดบุษยมาส สวยมากกกกกโดยเฉพาะชุดเจ้าหญิง สวยๆแบบนี้ต่อให้ใจแข็งเป็นหินแบบคีรีก็ต้องยอมอ่อนให้ล่ะเนอะ^^ อาาาพี่ชอบความพริ้วไหวของสไบสีเหลืองทองมากมาย><!สวยอ่ะ
ชุดอื่นก็สวย แอบมีชุดเดินป่าด้วยอ่ะ แหมเหมือนรู้ใจคนแต่ง^^

8.เจ๊อริณ ว้าววพี่ชอบชุดสีแดงของอริณมากมายดูเธอสวยเปรี้ยวและแรงตามนิสัยคุณเธอเลย^^
ชุดแรกแอบสั้นเลยเข่าด้วย เซ็กซี่นะเนี่ย!

9.ชชุดแก้วเกศินีก็หลากหลายและแอบเซ็กซี่ไม่แพ้น้องสาวเลยทีเดียวนะเนี่ย บอกไม่ถูก แต่ไม่รู้ทำไมพี่ชอบชุดเกาะอกโชว์หน้าท้องชุดที่สองอ่ะ><! แต่ถ้าเหมาะกะแก้วจริงก็น่าจะเป็นชุดสีส้มล่ะ
ให้ความรู้สึกสองสาว(อริณแก้ว)แข่งกันสวย555+

10.ท่านจักรินทร์ หล่อดูดีทุกกระเบียดนิ้วทั้งความคิดยังดูเป็นผู้ใหญ่สุด ชุดแบบนี้แหละแหล่ม^^ แอบมีติดเชื้อความเซอร์จากสองหนุ่มคู่หูธีรมโนด้วย55+

11.ว้าววว!!!ชุดท่านภัทร เท่ห์มั่กๆจ้า พี่ชอบหัวพญานาคมากอ่ะกับชายกางเกงพริ้วๆแลดูเลื้อยได้^o^

12.พระอังคาร!!!โว้ว! แอบมีชุดทรงเกราะแบบออกศึกเต็มอัตตราด้วยเจ๋งสุดยอด!!

13.นางฟ้า พระแม่อุมา และพระอิศวร เป็นแนวคิดที่ดีนะเนี่ยคอสตูสแบบนี้^^ ดูดีมั่กๆจ้า

14.รูปสุดท้าย เฮ้อปาดเหงื่อ(ได้ข่าวว่าคนวาดน่าจะปาดยิ่งกว่า)^^" ชุดแต่ละคนโดนใจพี่สุดๆเลยจ้า^o^ แต่ชุดศตาพี่คิดว่าน่าจะเป็นแบบรูปผ้าคลุมสีเขียวนะดูเป็นหนุ่มพเนจรลึกลับขรึมๆเข้าถึงยากดี^^ นี่ถ้าทำผมเซอร์ๆหน่อยแบบพวกจอมยุทธพเนจรล่ะก็นะ แหล่ม!!

โอ้!!อยากบอกว่าประทับใจมากมายกับคอสตูมหลากหลายที่น้องเล่งก้วยนะมาให้ชม
เหมือนรู้สึกเต็มอิ่มปลาบปลื้มอย่างบอกไม่ถูก
บอกได้อย่างเดียวว่า สุดยอด!!!!!
:P

• *
  • 79
  • 1
« ตอบกลับ #333 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 06:47:07 PM »
55555555+  :icon_confused:
เมื่อคืนพี่เข้ามาเห็นส่วนนึง  แต่ยังไม่มีเวลาเมนต์  เลยรีบมาเมนต์ตอนเช้า
สุดยอดเหลือเกิน น้องเล้งก้วย  ช่างครีเอท ดีไซน์  ยังกะเดินออกมาจากแคทวอล์ก
น่าจะลองดัดแปลงอิมเมจแก้วนพเก้าส่งประกวดชุดประจำชาติดูนะ 
หาชุดประหลาดๆ (?) หน่อย
อยากจะคอมเมนต์รายตัว  แต่พอดีพี่มีเวลาไม่พอ
โดยรวมน่าตื่นเต้นมาก   ชุดของนิศากับนางฟ้าอื่นๆ เวิร์ดสุดๆ  ส่วนชุดของพระแม่อุมา
พี่ยังจัดไม่ลงตัว ระหว่าง ขาว ทอง แดง  แซมๆ กันไป
ชุดจอมนาทีตอนเป็นราชินีเลิศมากๆ  แต่ชุดที่เป็นเสื้อยาวๆ อ่ะ  ขอเปลี่ยนชายเสื้อเป็นผ้าพันๆ ได้ป่ะ  เหมือนในเรื่องมณีนพเก้าอ่ะ 
แต่ว่าขอมันพองๆ กว่าเรื่องนั้นหน่อย  แล้วปล่อยชายห้อยหน้านาง และแน่นอน เธอยังคงความขาว
และเปลี่ยนเสื่้อตัวบนเป็นเกาะอกเลย  อย่าได้แคร์สื่้อ 55+
เนื่องจากว่า อยู่เหมันต์มานาน  พอต้องออกมาผจญภัยภายนอกเลยไม่ชินกับอากาศร้อน

ไปละ  เดี๋ยวเย็นนี้ จะรีบกลับมาเมนต์ต่อนะ

**ชุดประจำชาติส่งไป 7 ชุดเลยครับพี่กาฬ ช่วงปิดเทอมบ้าพวังเวอร์ๆ >:D
ความบ้าออกแบบเลยลามมาถึงแก้วนพเก้า ฟิกเกอร์นี่เขียนยิกๆยังกะเสพยาบ้ามา :icon_confused:

• *
  • 79
  • 1
« ตอบกลับ #334 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 08:22:17 PM »
มาแพิ่มชุดจอนารีแบบเวิ่นเว้อครับ ---เกาะอกก็น่าสนไม่น้อย เดี๋ยวลองครับ

ชุดบรรทมของอริณตรา สีนี่จะนอนหลับไม่นั่น!!

**กินรี รวิชาครับ

ช่วงบนยังไงก็คงเป็นเกาะอกแน่นอน เพราะที่จิ้นไว้ ไม่ใช่กินรีแบบมโนห์รา คือถอดปีกถอดหาง แต่เป็นแบบ นึกอยากจะบิน ปีกก็งอกออกมาพรึ่บๆ (แบบในมิตมหัศจรรยืครับ)
แต่ไม่รุ้ว่าที่แต่งให้นางเป็นยังไง เพราะตอนนี้ก็ยังไม่ออกมาเหมือนกัน

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #335 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 10:01:34 PM »

**กินรี รวิชาครับ

ช่วงบนยังไงก็คงเป็นเกาะอกแน่นอน เพราะที่จิ้นไว้ ไม่ใช่กินรีแบบมโนห์รา คือถอดปีกถอดหาง แต่เป็นแบบ นึกอยากจะบิน ปีกก็งอกออกมาพรึ่บๆ (แบบในมิตมหัศจรรยืครับ)
แต่ไม่รุ้ว่าที่แต่งให้นางเป็นยังไง เพราะตอนนี้ก็ยังไม่ออกมาเหมือนกัน

เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย รู้ได้ไงอ่ะ
 ว่าพวกพี่แต่งให้ กินรี รวิชา ไม่ใช่ต้องถอดปีกหางแบบมโนห์ราอ่ะ 
เพราะพวกพี่ให้ รวิชา มีปีกหางงอกเอง เวลาที่จะใช้งานอ่ะ  แสดงว่ามีเซ้นมากๆเลยนะเนี่ย สังเกตมาหลายครั้งแล้ววว่า
ที่พี่แต่งไป แล้วน้องเล้งก้วย วาดมา ทั้งที่ตัวละครยังไม่ออก แต่สามารถ ถ่ายทอดออกมาได้แบบรู้ใจคนแตงเลยนะเนี่ย
สำหรับกินรี รวิชา รอหน่อยนะจ๊ะ กว่าจะออกก็อีกสักพักแหละ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน
แต่พี่อยากเห็น น้องวาดภัทรศัย แบบเต็มๆที่ไม่ใช่ภาพร่างน่ะจ้ะ ว่าจะออกมาตรงกับ ที่คนแต่งจิ้นไว้ไหม
มาเล่นเกมกันดีกว่าน้องเล้งก้วย เกมเดาใจไง อิอิ
ปล. ประทับใจชุดหน่มๆ สุดๆเลยอ่ะ  ยังกับเข้ามาในใจคนแต่งแน่ะ 

ออฟไลน์ Phloi

• *
  • 50
  • -1
« ตอบกลับ #336 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 10:23:21 PM »
สุดยอดค่ะ :P

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #337 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 10:33:19 PM »
ประทับใจชุดหนุ่มๆสาวๆ อะไรจะเดาใจแม่นขนาดนี้ สวยสุดยอดไปเลยน้องเล้งก้วย
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #338 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 07:15:26 PM »
-  เออ เห็นด้วยกับพี่กันย์  ชุดพี่ธีร์ถอดบนเนี่ย ทำเอากลบชุดแรกๆ ไปเลย 555+  และขอสปอยว่า  ถอดหลายครั้งอยู่เหมือนกันนะ  5555+  โดยรวม สีเสื้อผ้าโอเคเลยจ้าสำหรับพระเอกคนนี้  แล้วก็เข้ากับการดำเนินเรื่องด้วย ส่วนชุดเต็มยศ พี่ก็ยังไม่รู้ว่าจะได้ใส่เมื่อไหร่

-  ชุดแรกโอเค  แต่พี่อยากจะถามว่า ชุด 2อ่ะ  คีรีนุ่งผ้านุ่งรึเปล่า  มันเหมือนอ่ะ  ใช่ป่ะ  หรือว่าไม่ใช่   ชุด 3 สีขาวดูสบายๆ อ่อนโยนแบบในราชสำนัก  แต่ชุดสุดท้าย มาครบเครื่องน่ากลัวจริงๆ

-  ชุดมโน โอเคทุกชุดเลย พี่ชอบ  โดยเฉพาะชุดที่มีผ้าคลุมไหล่  จะได้แสดงความเป็นสุภาพบุรุษ คลุมกันหนาวให้เกตุมณี  ??? (อุ๊ย  พี่ไม่ได้สปอยนะ)  แต่มงกุฏชุดสุดท้าย ไม่ไหว  หนักหัวอ่ะ 

-  อ๊า ชุดเกตุ  ชุดแรกอลังไปนิดนึง  ส่วนชุดเดินทางอันนี้พี่ชอบมาก  ชุดเปิดตัวกับทูตราตรีพี่ก็ชอบเหมือนกัน เท่ห์มาก  ว่าแต่ เกตุใส่ถุงน่องตาข่ายอ๊ะเปล่า?  อ้อ  มาแนะให้ลองดีไซน์เกตุในชุดสาวชาววังบ้างนะจ๊ะ  ปล.พี่ชอบภาพร่างที่ยังไม่ได้ลงสี  เสื้อแขนกุดเหมือนกันนะ

-  นิศาเทวี  ถูกใจสุดๆ เลย  สีโอล์โรส เป็นสีที่หวานมีชีวิตชีวากว่าสีชมพูปกติ  ถ้าสีชมพูปกติของนิศาคือความเมตตา  แต่ถ้าเพิ่มโอล์โรสเข้ามา ก็คงจะแฝงความรักไว้ด้วยแหละมั้ง  :icon_smile:

-  ชุดจอมเหมือนจะคอมเมนต์ไปแล้ว  แต่ลืมตรงแลคกิ้ง    555+  ทันสมัยได้อีก

-  บุษยมาส  อ๊ากกกกกกกกกก  ชุดแรกเปิดตัว  โดนสุดๆ  ใช่เลยค่ะ  นางเป็นเช่นนี้แล    ชุดนางกำนัล ก็โอเคเลย  แบบอลังจริงๆ นะ   แล้วก็ชุดตอนอยู่เมืองยักษ์  แอบสปอยอีกนิดว่า มีมากกว่านี้นะจ๊ะ  ^^  ครีเอทได้หลายชุดเลย 

-  อริณชุดม่่วงงามมากกกกก  แอบสั้นเพิ่มความเปรี้ยวก้วย  แถมยังซีทรูโชว์สะดืออีกตะหาก   เรื่องสไบ พี่โอเคจ้า  จะมีข้างเดียวหรือ 2 ข้าง ตามแต่ความพอใจของยัยอริณเธอ  จริงๆ  เมืองยักษ์นี่  พี่ก็อยากได้สไบบางๆ แบบนางฟ้านะ  แต่ว่าเน้นผ้าสีเข้มกว่า ดุดันกว่า  เพราะจัดอยู่ในภพภูมิที่ใกล้กับพวกสวรรค์  ชุดสีแดงงามมาก  ตรงคอนเซ็ปสุดๆ

-  แก้วก็ไฮโซมากกกกกค่ะ  (อริณ : เอ๊ะ  ฉันก็เป็นพระธิดาของอีกเมืองนะจ๊ะ  เธอจะอลังกว่าฉันไม่ได้ ฉันไม่ยอม ถึงจะมาอยู่ต่างเมือง ฉันก็ขน accessories มาเพียบนะยะ)   พี่ว่า 2 สาวนี้  เวลามาเจอหน้ากัน  ท่าทางจะแข่งกันน่าดู   ชุดปลอมตัวเป็นสาวชาวป่าก็กลมกลืนแนบเนียนมาก

-  โอ้ว โอเคทุกชุดเลย  จักรินทร์

-  อ๊ากกกก  ท่านภัทรของข้าพเจ้า  ชุดสีทองโอเคเลย    ว่าแต่ว่า ร่างพญานาค  เดี๋ยวถ้าออกเต็มแล้ว  พี่ก็รีเควสอยากเห็นนะจ๊ะ 

-  ส่วนนาคตัวเขียว  แบบนี้ก็มีบ้างเหมือนกัน  ได้อยู่ๆ  นาคีนาคาสวยดี

-  ชุดพระอังคารเวิร์คทั้ง 2 ชุด  (ชุดเกราะแอบเหมือนนักรบโรมันเลย)  มีอีกแบบนึงที่พวกพี่จิ้นกันไว้นะ  แบบไม่มีเสื่้ออ่ะ 

-  นางฟ้าโอเคเลยจ้า

-  อ๊ากกก พระแม่อุมา  ดูกี่ทีก็ชอบ

- พระศิวะ  เจ๋งมาก  ไม่มากไม่น้อยเกินไป  แต่พี่อยากได้อีกอย่าง  สังวาลนาคราชอ่ะจ้ะ

-  อืม พี่ก็ว่าเพลิงเหมาะกับผมสั้นสุดๆ แล้ว  ศตายุ  ชุดมีผ้าคลุม เท่ห์มากๆ เลย

- โว้ววว  มีจอมนารีแบบยิงธนูด้วยอ่ะ

- ส่วนชุดนอนอริณ เธอก็ยังคงความเซ็กซี่ได้ด้วยสีประจำตัวจริงๆ

-  รวิชา......ใกล้เคียงมากกกกกก  ใกล้เคียงสุดๆ

ขอบคุณน้องเล่งก้วยมากนะจ๊ะ  ที่ยังไม่ลืมเรื่องนี้   ดีใจที่สุดเลย   ภาพที่น้องทำออกมาเป็นกำลังใจให้พวกเรามากเลย
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

• *
  • 79
  • 1
« ตอบกลับ #339 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:02:25 PM »
ตอบครับ**
ชุดที่ 2 เป็นแบบนุ่งผ้า ประมาณโสร่ง ให้อารมณ์ลอยไปลอยมา แก้ความซ้ำซากจากโจงกระเบนครับ *-*

• *
  • 79
  • 1
« ตอบกลับ #340 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 05:00:29 AM »
วันนี้มาพร้อมอิมเมจภัทรศัยครับ

• *
  • 79
  • 1
« ตอบกลับ #341 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 05:02:09 AM »
รุปข้างบนหนา้ดุไปหน่อย เอาตอนจิ้นว่าอยุ๋กับนิศาเทวีมาวาดครับ เป็นลายเส้นเฉยๆ

• *
  • 79
  • 1
« ตอบกลับ #342 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 05:04:44 AM »
...สัญญานะ...ว่าเจ้าต้องกลับมา...

ส่งท้ายด้วยภาพคู่ครับ ราตรีสวัสดิ์   :icon_eek:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #343 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 12:40:52 PM »
รุปข้างบนหนา้ดุไปหน่อย เอาตอนจิ้นว่าอยุ๋กับนิศาเทวีมาวาดครับ เป็นลายเส้นเฉยๆ

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ตายไปเลยช้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนภาพนี้
อิมเมจตรงมากๆ งดงาม สง่า สมเป็น นาคเทวะ จริงๆ

สำหรับการแต่งชุดนี้ของ ภัทรศัย เทวนาคา ออกมาได้  ตระการตา ตระใจ จริงๆเลยอจ้ะ
เครื่องประดับ ลวดลายของชุด ประยุคได้ พญาน๊าค คคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคค พญานาค

ภาพคู่ นิศาชล กับ ภีรภัทร น่ารัก ชวนจิ้นมากอ่ะ
ขอบคุณมากๆเลยจ้า

มาแต่ละครั้ง มิได้ทำให้ผิดหวังจริงๆ

• *
  • 6333
  • -4
« ตอบกลับ #344 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 03:53:27 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก   ภัทรศัย 
งามมมมมมมมมมสุดๆ รายละเอียดสุดยอดมากเลยน้องเล่งก้วย
วาดเก่งจริงๆ เลย  ภัทรศัยถูกใจพี่โคตรๆ   โดยเฉพาะทรงผมอ่ะ
แถมแหวนก็สวยมากด้วย
น้องเล่งก้วย เทพสุดๆ แกะลายแล้วก็ครีเอทชุดได้ดีมาก
มองปุ๊บไม่บอกก็รู้ว่าเป็นพญานาคราช 
งามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม  ทั้งภาพที่ลงสีและภาพลายเส้นด้วย

ธีรวงศ์กับจอมนารีก็น่ากรี๊ดมาก  นี่ถ้าลงสีนะ  คงงดงามสุดๆ บรรยากาศยามอรุณรุ่ง พระอาทิตย์กำลังโผล่พ้นขอบทะเลโพ้น  :o