ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
Re: รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ
« ตอบกลับ #345 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 06:52:19 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกภัทร!!! หล่อมากกกก><!
กรี๊ดดดดธีร+จอม โรแมนติกมั่ก>o<!!

กาฬกะพี่นานะพูดแทนใจกันย์หมดแล้ว ไม่รู้จะพูดไร นอกจาก โดนมั่กๆ!! :P

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ
« ตอบกลับ #346 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 10:17:08 AM »
...สัญญานะ...ว่าเจ้าต้องกลับมา...

ส่งท้ายด้วยภาพคู่ครับ ราตรีสวัสดิ์   :icon_eek:

ธีรวงศ์กับจอมนารีก็น่ากรี๊ดมาก  นี่ถ้าลงสีนะ  คงงดงามสุดๆ บรรยากาศยามอรุณรุ่ง พระอาทิตย์กำลังโผล่พ้นขอบทะเลโพ้น  :o

:icon_mrgreen:

แหะๆ ปล่อยไก่ตัวเบอเลิ่ม เลยเรา ธีร์ กับ จอมเหรอกเหรอ 555
คือ ที่เห็นภาพนี้แล้ว จิ้น เป็น นิศาชล กับ ภีรภัทร
ก็เพราะบทบรรยาย นี่แหละ คือ มันจะมีฉาก นิศาชลกับภัทรกันประมาณนี้ด้วย อ่า
แต่รู้สึกยังไม่ลงบอร์ดเท่านั้นเอง พอดีน้องมาหมวดภัทร  ข้าพเจ้าเลยเหมาว่า
เป็น เซ็ตของ ภีรภัทร ภัทรศัยเฉย เลย T_T

ปล. ชอบการดีไซน์ ทรงผมภัทรจริงๆนะ  แล้วก็เกี้ยวด้วยอ่ะ

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #347 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 10:52:36 PM »
เข้ามาดูแล้วชอบมากเลยค่ะ อยากรู้จิ้นในความคิดพี่ๆว่าคาแร็คเตอร์ตัวละครที่วางไว้เป็นพี่ๆดาราคนไหนในละครพื้นบ้านอ่ะคะ บอกหน่อยนะอยากรู้ว่าตรงกันบ้างหรือเปล่า  :'(

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #348 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2011, 11:19:59 PM »
เข้ามาดูแล้วชอบมากเลยค่ะ อยากรู้จิ้นในความคิดพี่ๆว่าคาแร็คเตอร์ตัวละครที่วางไว้เป็นพี่ๆดาราคนไหนในละครพื้นบ้านอ่ะคะ บอกหน่อยนะอยากรู้ว่าตรงกันบ้างหรือเปล่า  :'(

แก้วนพเก้าเคยวางอิมเมจตัวละครเป็นดาราละครพื้นบ้านมาก่อน  ก่อนจะลบออกแล้วให้จิ้นได้อิสระ
น้องอัคนีฯ ลองทายมาก่อนดีกว่า  พี่ก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะจิ้นตรงกันมั้ย
 :icon_idea:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #349 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 05:00:44 PM »
ทำเล่นๆนานแล้วครับตั้งแต่พี่ยังไม่ลบอิมเมจดาราจนตอนนี้ไม่เหลือแล้ว เหอะๆ พอดีเห็นพี่rainbowทำแล้วสวยดีเลยไปขุดของตัวเองมาแปะบ้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2011, 05:03:08 PM โดย วี »

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #350 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 09:06:41 PM »
 :icon_evil: :icon_evil:
มโนเกตุ
ศตารวิ
อิมเมจนี้ที่คิดถึง><! เสียดายที่ศตาแอบมีเครดิตติดตัวบักเอ้ก เหอๆๆ
เกตุสวยอ่ะใครตัดรูปนี้หว่า?แอบลืม อิอิ^^

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #351 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 09:55:37 PM »
มโนเกตุ
ศตารวิ
อิมเมจนี้ที่คิดถึง><! เสียดายที่ศตาแอบมีเครดิตติดตัวบักเอ้ก เหอๆๆ
เกตุสวยอ่ะใครตัดรูปนี้หว่า?แอบลืม อิอิ^^

หารูปเจมส์ไม่ได้จริงๆพี่  :icon_mrgreen: ส่วนคนตัดต่อรูปต้องขอโทษด้วยที่ผมไม่ได้ให้เครดิตเซฟไว้นานมากแล้วในรูปก็ไม่มีเครดิตบอกด้วย  :icon_mad:

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #352 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 10:00:42 PM »
น้องวีเอาสาวๆที่แก้ลงเลย สวยดีออก
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #353 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 11:43:33 PM »
สวยอ่ะวี ทำเนียนดีอ่ะ ชอบๆ กดไลค์ให้เลย  :P

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #354 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2011, 11:51:08 PM »
สวยอ่ะวี ทำเนียนดีอ่ะ ชอบๆ กดไลค์ให้เลย  :P

ผมแค่mixเฉยๆครับคนตัดต่อรูปเป็นใครไม่รู้จำเครดิตไม่ได้ในผลงานที่เซฟไว้ก็ไม่มี  :icon_razz:

น้องวีเอาสาวๆที่แก้ลงเลย สวยดีออก

ลงให้แล้วครับ อันนี้พี่rainbowเป็นคนmixนะครับแล้วpmให้ผมแก้นิดหน่อย ยกเครดิตให้พี่rainbowละกันครับ เห็นบอกว่ามีเซต2ด้วยต้องคอดดูกันครับ ผมก็อยากเห็นเหมือนกันโดยเฉพาะสาวอุ๊ ><

• *
  • 549
  • 0
« ตอบกลับ #355 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2011, 01:19:51 AM »
อิมเมจเรื่องนี้หน้าสวยแบบไทยๆกันทุกคนเลย สาวๆเยอะด้วยชอบๆ

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #356 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 03:33:56 AM »
สวยค่ะ ชอบ ชอบ รวิชา ศตายุ
เอามาลงอีกนะค่ะสวย
 :icon_neutral:  :icon_neutral:

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #357 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2011, 10:25:59 AM »
มโนเกตุ
ศตารวิ

หารูปเจมส์ไม่ได้จริงๆพี่  :icon_mrgreen: ส่วนคนตัดต่อรูปต้องขอโทษด้วยที่ผมไม่ได้ให้เครดิตเซฟไว้นานมากแล้วในรูปก็ไม่มีเครดิตบอกด้วย  :icon_mad:

ไม่เห็นกระทู้นี่ เหอะๆๆ จะบอกว่าคนตัดรูปสาวๆพวกนั้นน่ะ พี่เป็นคนทำเองแหละ 555+ ไม่รู้ใครจะอยากรู้มั๊ย แต่เห็นถามถึงกันเลยแวะมาบอกเฉยๆ  :icon_idea:

ออฟไลน์ ชะ

• *
  • 673
  • 0
  • เปลี่ยนจากshahเป็นชะ จะได้เรียกกันง่ายๆ
« ตอบกลับ #358 เมื่อ: มกราคม 02, 2012, 10:14:11 PM »
หกสาวจากแก้วงดงามจังอ่ะ  ;D

:)วีขอคู่อื่นๆด้วยจิ อยากดู

ขอบคุณ ภาพองค์หญิงกำมะลอป่วนกำลัง3 จากGoogle

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #359 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 07:21:37 AM »
ไปจิ๊กภาพจาก facebook น้องเล้งก้วย กับ อิมเมจตัวละครแก้วนพเก้า ที่น้องวาดไว้ มาฝากค่ะ มาคราวนี้น้องจัดเต็มมากๆ ภาพเทพนพเคราะห์แบบ วัดเดียวเสร็จ
ไม่รู้ว่าเอาพลังมาไหน

พระอาทิตย์

พระจันทร์

พระอังคาร

พระพุธ