ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
Re: รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ
« ตอบกลับ #390 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2012, 10:18:48 PM »
สวยมากครับ ชอบกลอน มีเอ่ยถึงเพลิงด้วย อิอิ

ออฟไลน์ nanny

• *
  • 5
  • 0
Re: รูปอิมเมจแก้วนพเก้าในจินตนาการ
« ตอบกลับ #392 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 01:18:47 PM »
แบบว่ารูปสวย แต่ที่โดนใจจังๆนี่ กลอนล้วนๆเลยค่ะ เพราะอ่ะ ชอบๆๆ :icon_evil:

ออฟไลน์ ปากกาแก้ว

• *
  • 79
  • 0
  • ~"ความรักและความหวังยังอยู่กับเราเสมอ"~
« ตอบกลับ #393 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2012, 10:11:13 PM »
สวยจังเลยค่ะ  ดูแล้วอยากให้พี่บอยมาเป็นพระอังคารจริงๆเลย :o

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #394 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2012, 01:15:53 AM »
ตามมาจากเฟสบุ๊ค-*-ภาพงามค่ะพระอังคาร บมกลอนไพเราะมากอ่ะ รูปก็สวยด้วย เง้อๆ อยากเห็นคนต่อไป ทายดีกว่าว่าเป็นอื้ม คีรีจักร 555+ ก็คนเดียวกันนี่เนอะ จอมมีแล้ว นิศาเทวีมีแล้ว มโนดีกว่า คู่หูเขาเลย

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #395 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 12:03:13 AM »
ใบปิด แก้วนพเก้า ver.หิมพานต์
ขอบคุณพี่โบเบนซ์กับพี่นานะด้วยนะครับสำหรับภาพต้นฉบับรีทัชสวยๆ ^^

ทำเสร็จแล้วลืมใส่รูปนายไกสร Y^Y ขออภัยด้วยคร้าบ >___<
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2012, 02:16:50 AM โดย วี »

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #396 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 06:56:42 AM »
สวยมากกกน้องวี ชอบใหม่รูปนี้มาก น้องวีจิ้นใหม่เป็นใครกัน
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #397 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 08:32:00 AM »
สวยอ่าวี ชอบศตาอ่ะ ดูคลาสสิคมากจ้า   :icon_idea:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #398 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 12:45:03 PM »
ใหม่ ดาวิกา นี่กัญญาเกสร ใช่มะ น้องวี นี่รวมเซ็ตหิมพานต์เลยเปล่า งั้นทำ สามแฝดพี่ชาย รวิชาด้วย สิ อิอิ

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #399 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 01:10:28 PM »
น้องวีพี่อยากได้เมืองยักษ์บ้างอ่ะ คงจะสวยน่าดูทีเดียว
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #400 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2012, 01:46:29 PM »
ใหม่ ดาวิกา นี่กัญญาเกสร ใช่มะ น้องวี นี่รวมเซ็ตหิมพานต์เลยเปล่า งั้นทำ สามแฝดพี่ชาย รวิชาด้วย สิ อิอิ

แฝดสามนี่ได้ข่าวว่ายังไม่มีใครเคยตัดนี่ ว่าแต่แล้วจะจิ้นเป็นใครดีล่ะเนี่ย?^_________^

ปล.ศตายุไปเอี่ยวไรกะหิมพานต์เค้า? เนื้อคู่รวิอ๋อ??^O^ ฮ่าๆ แซวขำน๊า เซตนี้ดูลงตัวมากจ้า แต่ใหม่ดาวิกานี่พี่จิ้นเป็นเกตมณีแหะ! ติดนางมาจากเรื่องดอกแก้วอ่ะ นางใส่ชุดชาวบ้านแล้วดูสวยลึกลับดีพี่ชอบ^^

อยากเห็นเซตเมืองยักษ์เช่นกัน แล้วก็ อยากเห็นไกรสรฯอิมเมจน้องวีด้วยอ่ะ^__________^!

« ตอบกลับ #401 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2012, 08:16:22 PM »
อิมเมจพระอังคาร อีกภาพ

:icon_question:

อ๊ากก เพราะมาก ยิ่งมีรูป ยิ่งใจละลาย

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
« ตอบกลับ #402 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2012, 02:20:46 AM »
ใบปิด แก้วนพเก้า ver.หิมพานต์
ขอบคุณพี่โบเบนซ์กับพี่นานะด้วยนะครับสำหรับภาพต้นฉบับรีทัชสวยๆ ^^

ทำเสร็จแล้วลืมใส่รูปนายไกสร Y^Y ขออภัยด้วยคร้าบ >___<

ดีใจที่ชอบกันครับ ผมพึ่งอ่านถึงฉากเปิดตัว ป่าหิมพานต์เองครับ ยังไม่รู้เลยจะมีตัวละครอะไรเพิ่มมาอีก นักแต่งยิ่งขยันเพิ่มตัวละครอยู่ ฮ่าๆๆ
จริงๆไม่ค่อยชอบนะครับ กัญญา ชอบ กินรีน้อยรวิชามากกว่า แต่อยากจิ้นเป็นใหม่เพราะชอบ โดมใหม่จาก ตะวันทอแสง มากๆ >///<

ออฟไลน์ umadara

• *
  • 25
  • 0
« ตอบกลับ #403 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 09:16:24 PM »
อืมมม จะว่าไปยังไม่เคยเห็นดาราคนไหน เหมาะกับพะรอังคารขนาดพี่บอยเลยนะคับเนี่ย หรืออาจะเป็นที่เรื่องแก้วนพเก้า วางพล็อตและดึงอิมเมจ พี่บอยมารึเปล่าก็ไม่รู้ครับ ผมว่าไม่แน่พี่บอยในชาติของชาติของชาติของชาติของชาติ(พอเหอะ)ที่แล้ว อาจจะเป็นพระอังคารกลับชาติลงมาเกิดก็ได้  :icon_smile:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #404 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 09:47:04 PM »
อืมมม จะว่าไปยังไม่เคยเห็นดาราคนไหน เหมาะกับพะรอังคารขนาดพี่บอยเลยนะคับเนี่ย หรืออาจะเป็นที่เรื่องแก้วนพเก้า วางพล็อตและดึงอิมเมจ พี่บอยมารึเปล่าก็ไม่รู้ครับ ผมว่าไม่แน่พี่บอยในชาติของชาติของชาติของชาติของชาติ(พอเหอะ)ที่แล้ว อาจจะเป็นพระอังคารกลับชาติลงมาเกิดก็ได้  :icon_smile:

:icon_confused: ชาติของชาติของชาติของชาติ อืม ย้อนยาวไกล สงสัยจะเป็นอณูของพระอังคาร :icon_surprised:
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**