ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

อิมเมจ "พระอภัยมณี" ในจินตนาการพี่น้อง

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
Re: อิมเมจ "พระอภัยมณี" ในจินตราการพี่น้อง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 10:53:51 AM »
พระอภัยมณี พระเอกของเราค่า ของบอร์ดด้วยใช่ป่ะ 555+
ปล. พระอภัยมณีมีคนโหวตเป็นเจมส์ด้วย แต่ให้อภิสิทธิ์เจ้าของบอร์ดดีกว่า รู้สึกจะทำตามใจบางคนซะมากกว่านะเนี่ย
จริงป่าว...Admin Number2

• *
  • 5780
  • -1
Re: อิมเมจ "พระอภัยมณี" ในจินตราการพี่น้อง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:09:43 AM »
คั่นด้วยหลานสาว หรือว่าที่สะใภ้ใหญ่ อรุณรัศมี

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:15:08 AM »
เสาวคนธ์ สะใภ้เล็ก

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 02:13:01 PM »
พระอภัยมณี พระเอกของเราค่า ของบอร์ดด้วยใช่ป่ะ 555+
ปล. พระอภัยมณีมีคนโหวตเป็นเจมส์ด้วย แต่ให้อภิสิทธิ์เจ้าของบอร์ดดีกว่า รู้สึกจะทำตามใจบางคนซะมากกว่านะเนี่ย
จริงป่าว...Admin Number2

555 ก็แหม นานะจังว่า ลุคพี่บอย เหมาะเป็นพระอภัยได้นี่คะ แม้ว่าคนจะติดลุค อังคาส ก็ตามที แต่เชื่อเถอะถ้าพี่บอยได้เล่น บทนี้
เค้าก็ทำให้คนเชื่อได้ ว่า พี่เค้าคือพระอภัยมณี  ลอง คิดดูซิคะ  ว่าใครจะคิดว่า  รถเสน เมื่อประมาณ 7-8 ปีที่แล้ว  จะกลายมาเป็น
อังคาสไปได้  นานะจังจึงคิดว่าพี่บอยเหมาะสมด้วยประการทั้งปวงค่ะ รูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณ ได้หมด 
แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรอ่ะค่ะ  แค่คิดไว้ตามจินตนาการ เท่านั้นเองแต่ว่านะ  ไม่ว่าพี่บอยเล่น บทไหน ก็ชอบ อยู่แล้วล่ะ

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 05:36:47 PM »
เอา พี่บอยอภัยมณี มารีทัช หน้าใหม่อีกรอบค่ะพี่ หน้านี้จะดูเข้ากว่า หน้า วงษ์สวรรค์ นะคะ หน้านี้มาจากหน้าอังคาสค่ะ

พี่บอย นี่เหมาะที่จะเป็นพระอภัยมณ จริงแฮะ อิอิ

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 07:21:47 PM »
อรุณรัศมีสวยจังค่ะ กันย์ชอบบบบบบ :icon_cool:

เสาวคนธ์ก็น่ารักใสๆดี อิอิ

ปลื้มๆๆ อยากให้เป็นความจริงจังเลยน๊า :icon_evil:

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 08:28:44 PM »
เอา พี่บอยอภัยมณี มารีทัช หน้าใหม่อีกรอบค่ะพี่ หน้านี้จะดูเข้ากว่า หน้า วงษ์สวรรค์ นะคะ หน้านี้มาจากหน้าอังคาสค่ะ

ภาพจากเกราะกายสิทธิ์ มันหายไปหมดเลย แทบไม่มีเหลือในคอม มีแต่ภาพของดีด้า อย่างเดียวเลยอ่ะนานะจัง   :icon_twisted:

จนใจจริงๆ หุหุ ไม่เป็นไร พระอภัยเราแอ็คคนละหน้า  :-\ :-[

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 10:12:08 AM »

ภาพจากเกราะกายสิทธิ์ มันหายไปหมดเลย แทบไม่มีเหลือในคอม มีแต่ภาพของดีด้า อย่างเดียวเลยอ่ะนานะจัง   :icon_twisted:

จนใจจริงๆ หุหุ ไม่เป็นไร พระอภัยเราแอ็คคนละหน้า  :-\ :-[

5555 ค่ะพี่คนละแอ๊ค อิอิ

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 10:27:36 AM »
พระอภัยมณีบอย  นางเงือกอุ๊กค่ะ

ปล.แก้ภาพอีกรอบค่ะ :'( :-\

• *
  • 7234
  • -3

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 10:32:45 AM »
พระอภัยภาพนี้ไม่ผ่าน  :icon_wink: 555+บอยหน้าสุดโต่งอะไรขนาดนั้น แต่นางเงือก ก็สวยดี
แต่เค้าอยากให้แยมเป็นเกษรามากกว่าอยู่ดี นางเงือกบทน้อยเกินไป ได้แล้วทิ้ง น่าสงสาร  >:(

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 10:38:33 AM »
พระอภัยภาพนี้ไม่ผ่าน  :icon_wink: 555+บอยหน้าสุดโต่งอะไรขนาดนั้น แต่นางเงือก ก็สวยดี
แต่เค้าอยากให้แยมเป็นเกษรามากกว่าอยู่ดี นางเงือกบทน้อยเกินไป ได้แล้วทิ้ง น่าสงสาร  >:(

หน้าสุดโต่งคืออะไรคะพี่ ไม่เคลียร์ๆ งงจริง

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 10:41:07 AM »

หมายถึงหน้าตาดูไม่ธรรมชาติ หน้าขาววอกเกิน ตาก็เล็กจนมองแทบไม่เห็น เหมือนคนตาตี้ เพราะภาพเล็กมากๆ  :icon_razz:

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 10:47:45 AM »

หมายถึงหน้าตาดูไม่ธรรมชาติ หน้าขาววอกเกิน ตาก็เล็กจนมองแทบไม่เห็น เหมือนคนตาตี้ เพราะภาพเล็กมากๆ  :icon_razz:

555555555555 เป็นเช่นนี้นี่เอง