ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

สวัสดีนะครับ ทุกๆคน...

ออฟไลน์ twentysix

• พี่บอย ขวัญใจบอยคลับ VIP
  • 21
  • 1
สวัสดีนะครับ ทุกๆคน...
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 12:22:15 AM »

เป็นไงกันบ้าง ห่างหายกันไปนานเลย สบายดีกันทุกๆคนนะครับ คิดถึงทุกคนเหมือนเดิมนะจ้ะ ไว้เจอกันนะ บ้าย บายยยยย

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: สวัสดีนะครับ ทุกๆคน...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 07:04:28 AM »
เป็นไงกันบ้าง ห่างหายกันไปนานเลย สบายดีกันทุกๆคนนะครับ คิดถึงทุกคนเหมือนเดิมนะจ้ะ ไว้เจอกันนะ บ้าย บายยยยย

กรี๊ดดดดดดดดด องค์ชายเสด็จแล้ว >:D 5555555555555 สวัสดีค่ะพี่บอย
หายไปเลย แฟนคลับเค้าคิดถึงกันจะแย่ อิอิ 

ออฟไลน์ viki

• *
  • 217
  • 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 08:04:10 AM »

หวัดดีค่ะ...คุณชาย  พี่ก็ิคิดถึงพี่บอยมากมายเหมือนกัน (คิดถึงยิ่งกว่าอีก...จิงๆ)
อิอิ รู้ตัวเหมือนกันนะคะว่าหายไปนานอ่ะ  ดูแลตัวเองดีดีนะคะ (เอ่อ ไปผ่าตัดรักษาเข่าหรือยังจ๊ะ หุหุ)
แล้วแวะเข้ามาบ่อยๆนะคะ    รู้ไหมว่ามีคนคอยอ่ะ......
รักพี่บอยมากมาย ตลอดไป ตลอดกาล  (หวานไปป่าวเี่นี่ย) :icon_evil:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2009, 08:05:30 AM โดย viki »
***คำว่ารักส่งมาจากฟากฟ้าไกล ส่งไปเป็นกำลังใจให้พี่บอย***

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 08:31:33 AM »

หวัดดีค่ะ...คุณชาย  พี่ก็ิคิดถึงพี่บอยมากมายเหมือนกัน (คิดถึงยิ่งกว่าอีก...จิงๆ)
อิอิ รู้ตัวเหมือนกันนะคะว่าหายไปนานอ่ะ  ดูแลตัวเองดีดีนะคะ (เอ่อ ไปผ่าตัดรักษาเข่าหรือยังจ๊ะ หุหุ)
แล้วแวะเข้ามาบ่อยๆนะคะ    รู้ไหมว่ามีคนคอยอ่ะ......
รักพี่บอยมากมาย ตลอดไป ตลอดกาล  (หวานไปป่าวเี่นี่ย) :icon_evil:

ไม่หวานเกินค่ะพี่ กำลังดี ก็เห็นส่งสายตาปิ๊งๆตลอดเวลาเลยนี่คะ เดี๋ยวจะงง สังเกตุ Avater  :icon_confused:

ออฟไลน์ bobenz

• *
  • 5780
  • -1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 08:33:56 AM »

คิดถึงเหมือนกันค่ะ.......หุหุ ไว้เจอกันนี่จะแปลว่าอะไรหรือคะพี่บอย ทางหน้าจอทีวีใช่มะ ลุ้นต่อๆๆ  >:D :icon_rolleyes:

ออฟไลน์ mint_rp

• *
  • 211
  • 1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 07:51:59 PM »
 :icon_evil: หวัดดีค่ะพี่บอย คิดถึงพี่บอยเหมือนกันนะค้าาาา......  :o

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 05:20:26 AM »

คิดถึงเหมือนกันค่ะ.......หุหุ ไว้เจอกันนี่จะแปลว่าอะไรหรือคะพี่บอย ทางหน้าจอทีวีใช่มะ ลุ้นต่อๆๆ  >:D :icon_rolleyes:

อิอิ ถ้าเป้นงั้นก็ดีสิคะ เพราะนอกจากในบอร์ดแล้ว ในเอ็ม หรือ ในhi5ทางข้อความส่วนตัว
ก็มีถามมาเยอะว่าเมือ่ไรพี่บอยจะมีละครมาให้ดูอีกคิดถึงบอยกันเยอะ

ปล. ช่วงนี้คงหายไปบ้างนะคะ โดนใบสั่งห้ามเล่นเน็ตมา เพราะต้องเร่งทำทีสิสให้จบ
ไม่งั้นตายแน่ แหะๆ แต่ไม่ทิ้งบอร์ดไปไหนหรอกนะคะ แต่ไม่มีเวลามานั่งเฝ้าทั้งวันหรือเข้า
ทุกวันเหมือนเมือก่อนแล้ว เหอะๆ :icon_mrgreen: :icon_mad:

ออฟไลน์ taktay2499

• *
  • 7
  • 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 07:38:43 AM »
หวัดดีค่ะ นานะทายซิว่านี่เป็นใคร? คิดถึงจ้า  :icon_question:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 10:45:32 AM »
สวัสดีค่ะ  พี่บอย
ยังรอผลงานอยู่เสมอนะคะ  :D
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ Zanear

• *
  • 288
  • 0
  • Kawaii~
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 04:13:45 PM »
กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  >:D >:D >:D >:D

พี่บอยยยยยยย  :o

คิดถึงงงง

ออฟไลน์ กันย์ณภัทร

• *
  • 2248
  • -1
  • จงปลดโซ่ตรวนแห่งพันธนาการ ด้วยคมดาบแห่งใจตน
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2009, 01:21:10 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกพี่บอยเข้ามาตอบแล้ว!!!!!!!! >o<  >///<

คิดถึงเหมือนกันค่ะ คิดถึงมากมาย  :icon_evil:

ปลื้มใจนะเนี่ยพี่บอยใช้ภาพประจำตัวเป็นธีรวงศ์ด้วยอ่า>///<  :o

ปล.อยากรู้จังน๊าว่าพี่บอยจะชอบลุคธีรวงศ์หรือคีรีจักร อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2009, 12:17:07 AM โดย HpJ »

ออฟไลน์ Moon

• **
  • 782
  • 0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2009, 05:32:55 PM »
ถึงหนูมาสายสักนิด  แต่ก็ยังดีกว่าไม่มา  อิอิ  ในที่สุด  พี่บอยก็เข้ามาตอบแล้ว  :icon_evil: 

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2009, 05:28:18 AM »
หวัดดีค่ะ นานะทายซิว่านี่เป็นใคร? คิดถึงจ้า  :icon_question:

โอววทายไม่ถูกจริงๆ ช่วยเฉลยทีค่ะ นานะจังเล่นหลายเว็บไม่ทราบจริงๆค่ะ บอกด้วยนะคะอยากรู้ค่ะ แหะๆ  :D

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกพี่บอยเข้ามาตอบแล้ว!!!!!!!! >o<  >///<

คิดถึงเหมือนกันค่ะ คิดถึงมากมาย  :icon_evil:

ปลื้มใจนะเนี่ยพี่บอยใช้ภาพประจำคัวเป็นธีรวงศ์ด้วยอ่า>///<  :o

ปล.อยากรู้จังน๊าว่าพี่บอยจะชอบลุคธีรวงศ์หรือคีรีจักร อิอิ

นั่นสิพี่ก็ยอการู้ว่าพี่บอยชอบ ลุคไหนมากกว่ากัน แต่ที่แน่ๆ นานะจังชอบทั้งลุค ธีรวงศื และครีรีจักรเลยค่ะ เลือกไม่ถูกเลย ก็คนมันหล่อ 555 :icon_evil:

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 08:36:01 AM »

สวัสดีจ้ะพี่บอย คิดถึง~~~~พี่บอย
ถึงจะรู้สึกเหมือนพวกเราจะได้เจอกับพี่เมื่อวาน
แต่ความจริงมันก็นานแล้วอ่ะนะ

นานแล้วเนอะที่เราไม่ได้เจอกัน
็นานแล้วเนอะที่เราไม่ได้คุยกัน

ทุกวันนี้ถึงบอร์ดพี่บอยคึกคักขึ้น มีคนมาสมัครเยอะแยะแลย
แต่นินดาก็ยังจำได้ดีถึงเรื่องราวของสมาชิกเก่าๆ ในช่วงเวลาที่ที่พี่บอยมาตอบครั้งแรกๆ
ช่วงนั้นทุกคนกรี้ด บ้านแตก!

วันนี้เพราะความที่เราคุ้นเคยกันมากขึ้น ไอ้คำว่ากรี้ดบ้านแตกคงไม่มีแล้ว
แต่มันจะเป็นอารมณ์แนวๆ อุ่นๆ...เห็นแล้วยิ้มแก้มบาน...
ทุกคนก็จะอยู่ในอาการมีความสุข
มันมีความสุข ทำนองว่า เย้ๆ พี่มาแล้ว ทำนองนั้น
อารมณ์ตั้งหน้าตั้งตารอว่าเมื่อไหร่พี่จะมามันไม่มีแล้ว
เพราะว่ามันถูกแทนที่ที่ว่า "รู้ว่าพี่ต้องมา" มากกว่า
แล้วก็แน่ใจมากๆ เลยว่าตราบใดที่พวกเราไม่ลืมพี่ พี่ก็ไม่มีวันลืมพวกเรา เนอะๆ^^

ตอนนี้ไม่ว่าพี่บอยจะทำอะไรก็จะเป็นกำลังใจให้พี่เสมอนะคะ

คิดถึงเสมอ ไว้เจอกัน เช่นกันจ้ะ

*พี่บอยบอกนินดาเพ้ออะไรของมัน!?!*

ป.ล.นินดาก็เข้าเกือบทุกวันอ่ะ แต่มองไม่เห็นกระทู้นี้ได้ไง
อ้าาาากส์ ตีอกชกตัว!

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2009, 04:10:10 PM »

สวัสดีจ้ะพี่บอย คิดถึง~~~~พี่บอย
ถึงจะรู้สึกเหมือนพวกเราจะได้เจอกับพี่เมื่อวาน
แต่ความจริงมันก็นานแล้วอ่ะนะ

นานแล้วเนอะที่เราไม่ได้เจอกัน
็นานแล้วเนอะที่เราไม่ได้คุยกัน

ทุกวันนี้ถึงบอร์ดพี่บอยคึกคักขึ้น มีคนมาสมัครเยอะแยะแลย
แต่นินดาก็ยังจำได้ดีถึงเรื่องราวของสมาชิกเก่าๆ ในช่วงเวลาที่ที่พี่บอยมาตอบครั้งแรกๆ
ช่วงนั้นทุกคนกรี้ด บ้านแตก!

วันนี้เพราะความที่เราคุ้นเคยกันมากขึ้น ไอ้คำว่ากรี้ดบ้านแตกคงไม่มีแล้ว
แต่มันจะเป็นอารมณ์แนวๆ อุ่นๆ...เห็นแล้วยิ้มแก้มบาน...
ทุกคนก็จะอยู่ในอาการมีความสุข
มันมีความสุข ทำนองว่า เย้ๆ พี่มาแล้ว ทำนองนั้น
อารมณ์ตั้งหน้าตั้งตารอว่าเมื่อไหร่พี่จะมามันไม่มีแล้ว
เพราะว่ามันถูกแทนที่ที่ว่า "รู้ว่าพี่ต้องมา" มากกว่า
แล้วก็แน่ใจมากๆ เลยว่าตราบใดที่พวกเราไม่ลืมพี่ พี่ก็ไม่มีวันลืมพวกเรา เนอะๆ^^

ตอนนี้ไม่ว่าพี่บอยจะทำอะไรก็จะเป็นกำลังใจให้พี่เสมอนะคะ

คิดถึงเสมอ ไว้เจอกัน เช่นกันจ้ะ

*พี่บอยบอกนินดาเพ้ออะไรของมัน!?!*

ป.ล.นินดาก็เข้าเกือบทุกวันอ่ะ แต่มองไม่เห็นกระทู้นี้ได้ไง
อ้าาาากส์ ตีอกชกตัว!

อ่านข้อความจ๊อบแล้วจะร้องไห้  นึกถึงวันเก่าๆเสมอ  คงไม่มีวันนั้นแล้วเนอะ วันที่รุ่งโรจน์สุดขีดมีทั้งสุขและทุกข์ :icon_biggrin:
ที่ร่วมฝ่าฟัน กว่าจะมีวันนี้  บอณ์ดบอยจงเจริญ  พี่บอยจงเจริญ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดคิดถึงเกราะกายสิทธิ์ คิดถึงนักแสดงทุกคน สวรรค์ไม่เมตตาเลย แงแง

คิดถึงน้องป๊อบปี้  น้องอะมาดาริ พี่ arnat น้องการ์ตูน น้องฟักหวาน และน้องตับ มาริษาสุดเลิฟของนานะจัง และอีกหลายๆพี่หลายน้อง
พอเกราะกายสิทธิ์ ก็หายไปพร้อมเกราะกายสิทะเลยง่า T_T

ปล.นินดาเข้ามาทุกวันแต่หายเงียบเลยนะ เชอะๆ  :icon_exclaim: