ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

สวัสดีนะครับ ทุกๆคน...

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: สวัสดีนะครับ ทุกๆคน...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 01:08:33 PM »
ทักทายค่ะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

สมาชิกใหม่ค่ะ

ฝานหวานกันทุกคนนะค่ะ :icon_cool: :) :( :'( :icon_idea: :icon_question:

ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรักพี่บอย จ้า  :icon_smile:

วันอาทิตย์นี้หนูจะไปสอบ

เปนกำลังใจให้หน่อยนะค่ะ

:icon_cool: :) :'( :icon_evil: :icon_idea: :icon_question: :icon_razz: :icon_smile:

ขอให้สอบได้คะแนนดีๆ นะคะ  :icon_idea: ทำให้เต็มที่

ออฟไลน์ sk

• อดีตก็คือวันวานที่ผ่านไป
  • *
  • 839
  • 1
  • ทางเดินย่อมไม่มีวันสิ้นสุด
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 10:31:57 PM »
ฮือ ช่วงนี้มันมรสุมการสอบเสียจริงๆ เข้าใจนะคะ เพราะหนูเองก็กำลังเจอมันเหมือนกัน 555++

ยังไงก็สูๆนะคะ ทำได้อยู่แล้ว ใจให้เต็มโลดดดดด

ออฟไลน์ DazZ

• *
  • 38
  • 0
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 10:03:30 PM »
คิดถึงพี่บอยโคตรๆ :o

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 03:02:04 PM »
เมื่อไหร่นะ พี่บอยจะกลับมาทักทายคนในบอร์ดแบบนี้อีก เฮ้อ~ คิดถึงค่ะ  :icon_surprised:

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 05:15:01 PM »
เมื่อไหร่นะ พี่บอยจะกลับมาทักทายคนในบอร์ดแบบนี้อีก เฮ้อ~ คิดถึงค่ะ  :icon_surprised:
ใช่ๆ พี่บอยรีบๆมานะคะ :) พวกเราจารอ....

ออฟไลน์ DazZ

• *
  • 38
  • 0
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 10:04:01 PM »
ใช่ๆ พี่บอยรีบๆมานะคะ :) พวกเราจารอ....

ถูกต้องที่สุดค่ะ

พี่บอยรีบๆมานะค่ะ

พวกเราคิดถึง

:) :) :) :) :)

ออฟไลน์ twentysix

• พี่บอย ขวัญใจบอยคลับ VIP
  • 21
  • 1
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 12:16:13 PM »
สวัสดีครับ ผมมาแล้วครับ คิดถึงพี่น้องบอยคลับทุกๆคนนะค่า ขอโทษนะที่หายไปนานมากกกกกก 5555  พอดีงานยุ่งๆด้วยครับ แต่ในใจก็ยังไม่ลืมชาวบอยคลับนะจ้ะ สบายดีกันทุกๆคนนะค่ะ ไว้มาคุยด้วยใหม่นะ รักๆๆๆๆๆทุกคนเลยนะ...จุ้บ จุ้บๆๆๆๆ

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 01:01:53 PM »
สวัสดีครับ ผมมาแล้วครับ คิดถึงพี่น้องบอยคลับทุกๆคนนะค่า ขอโทษนะที่หายไปนานมากกกกกก 5555  พอดีงานยุ่งๆด้วยครับ แต่ในใจก็ยังไม่ลืมชาวบอยคลับนะจ้ะ สบายดีกันทุกๆคนนะค่ะ ไว้มาคุยด้วยใหม่นะ รักๆๆๆๆๆทุกคนเลยนะ...จุ้บ จุ้บๆๆๆๆ

พี่บอยมาตามเสียงเรียกร้อง   :icon_cool:
คิดถึงพี่บอยเสมอเลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2011, 01:02:13 PM โดย กาฬรหัสย์ »
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ Moon

• **
  • 782
  • 0
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 01:15:20 PM »
หวัดดีค่ะ พี่บอย ดีใจนะคะที่พี่มาทักกัน หายไปซะนานเลย  :icon_cry:

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:56:03 PM »

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก พี่บอยมาแล้ว น่ารักเสมอเลย  :o

มาทั้งทีม่ายตั้งกระทู้ใหม่ไปเลยล่ะเพคะ พระโอรส อิอิ  :icon_smile:

:icon_question: :icon_question: :icon_question:

ออฟไลน์ ปากกาเวทมนตร์

• รักการอ่าน รักเสียงเพลง
  • **
  • 1161
  • 0
    • เฟซบุ๊คของเราเอง
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 05:15:47 PM »
กรี๊ดดดดดดดดด  พี่บอยมาแล้ว อิอิ  :icon_evil:
ทักทายค่ะ 

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 06:38:15 PM »
ทักกทายเช่นกันคะ ไม่ค่อยเห็นพี่บอยเลยช่วงนี้
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ viki

• *
  • 217
  • 0
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 08:11:24 PM »

แวะมาปีละครั้งสองครั้ง ยังดีกว่าไม่มาเลยไช่มะ รู้สึกว่าจะทนแรงกดดันไม่ได้นะ เลยต้องออกมาปรากฎตัว 5555
รักและคิดถึงพี่บอยเสมอค่ะ...จุ๊บ จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ 555+ :)
***คำว่ารักส่งมาจากฟากฟ้าไกล ส่งไปเป็นกำลังใจให้พี่บอย***

ออฟไลน์ funny witch

• *
  • 73
  • 0
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 09:45:11 PM »
คิดถึงพี่บอย....มาให้หายคิดถึงบ้างก็ยังดีค่ะ ขอให้งานราบรื่นนะคะ :) :)

ออฟไลน์ sk

• อดีตก็คือวันวานที่ผ่านไป
  • *
  • 839
  • 1
  • ทางเดินย่อมไม่มีวันสิ้นสุด
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 06:35:39 PM »
ดีใจจังพี่บอยปรากฎตัวแล้ว 555+++คิดถึงพี่บอยเช่นกันนะคะ