ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ช่อง3 เปิดรับสมัครผู้เขียนบทละครโทรทัศน์

ออฟไลน์ Moon

• **
  • 782
  • 0
Re: ช่อง3 เปิดรับสมัครผู้เขียนบทละครโทรทัศน์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 05:00:03 PM »
ถ้่าบอร์ดเราทำละครก็ดีสิคะ ถ้าเป็นไปได้ก็อยากดูค่ะ  :icon_evil: 

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
Re: ช่อง3 เปิดรับสมัครผู้เขียนบทละครโทรทัศน์
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 06:22:31 PM »
ตำแหน่งคนรวบรวมข้อมูลมีบางไหม พี่จะได้จอง :-X

ต้องการเชียวแหละค่ะ  5555+
พี่พยัคฆ์มารหายไปนานเลยนะคะ  คิดถึง  :o
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 08:11:40 PM »
ตำแหน่งคนรวบรวมข้อมูลมีบางไหม พี่จะได้จอง :-X

:D 555 ถ้าได้ทำจริง พี่อยากได้ตำแหน่งไหนเลือกได้เลยค่ะ อิอิ ตอนนี้ก็ได้แต่ กำกับและเขียนบท แก้วนพเก้า ไปก่อน หุหุ  :icon_cool:

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 11:44:00 AM »

ต้องการเชียวแหละค่ะ  5555+
พี่พยัคฆ์มารหายไปนานเลยนะคะ  คิดถึง  :o

พี่ย้ายมาทำงานที่ใหม่จ้า(ลาออกจากที่เดิมแต่อยากรีเทนส์กลับไปอีกครั้งแง้ๆๆ :icon_mrgreen:)  ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาเท่าไรแต่ก็พยายามเข้ามาเรื่อยๆอยู่เหมือนกัน ช่วงนี้กำลังปรับตัวทำงานกับตำแหน่งใหม่อยู่ต้องศึกษาข้อมูลอีกเยอะเลย :icon_exclaim:

:D 555 ถ้าได้ทำจริง พี่อยากได้ตำแหน่งไหนเลือกได้เลยค่ะ อิอิ ตอนนี้ก็ได้แต่ กำกับและเขียนบท แก้วนพเก้า ไปก่อน หุหุ  :icon_cool:

555 แสดงยังมีตำแหน่งว่างรอเราอยู่  :icon_cool: