ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

สมาชิกบอยคลับทุกคนโพสรูปด้วย

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
Re: สมาชิกบอยคลับทุกคนโพสรูปด้วย
« ตอบกลับ #255 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2010, 11:51:40 PM »
ขอบคุณมากเลยค่ะพี่กาฬรหัส แต่จริงๆแล้วไม่ค่อยจะมีรูปดีๆกับใครเขาหรอก(ก็ตัวจริงมันเป็นแบบนี้นี่นะ จะเอาไง^^)
กว่าจะมีดีๆสักรูปก็นานๆทีน่ะค่ะ ทีนี้ก็เลยตัดสินใจลงมันทั้งรูปผีรูปคนเลย จะได้เห็นกันไปเลยทุกมุม55+

แต่อยากจะบอกกับพี่กาฬรหัสด้วยเหมือนกันว่าพี่น่ารักมาก ดูเท่ห์ ดูเปรี้ยว ดูมีสไตล์เป็นตัวของตัวเองดีน่ะค่ะ
แล้วพวกเพื่อนๆพี่ๆในนี้แต่คน หน้าตาดูใจดีและจริงใจทั้งนั้นเลย
ไม่ได้จะทำเป็นว่าพูดยอไปยอมา ทำปากหวานเพื่อเอาใจใครหรอกนะนะคะ
แต่คิดแบบนั้นจริงๆน่ะ ^^

พูดซะตัวลอยแล้ว  กาฬรหัสย์บ้าคำชมนะจะบอกให้ 
ว่าแต่ว่าที่ชมเนี่ย  ไม่ใช่ดูรูปผิดคนนะคะ  น่ารัีก เท่ห์ เปรี้ยวเนี่ย  อาจจะเป็นพี่กันย์ก็ได้ :icon_smile:
สำหรับกาฬ เรียกว่ามันประหลาดดีกว่า  555+
อารมณ์ประมาณเหมือนผีเข้าผีออก นึกอยากแต่งก็บ้าตามใจชอบเลย
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ นานะจัง

• *
  • 7234
  • -3
  • นิศาอรพินท์
Re: สมาชิกบอยคลับทุกคนโพสรูปด้วย
« ตอบกลับ #256 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 07:02:01 PM »

รูปรีทัชมากมายอ่ะ -0- เพราะตอนนี้โทรม == เนื่องจากอดนอน -*-

ถ่ายกับแจ็กเกตคู่ใจ =w= ที่มันเหม็นควันหมูกระทะมาก  :icon_confused:

ใส่ไปกินหมูกระทะกับพี่รหัสมา ยังไม่ได้ซัก {ขี้เกียจ -*-}

โอวในที่สุดก็เผยโฉมแล้ว ดูเซอร์ติสมากค่ะ ท่าทางน่าจะเป็นสาวที่ดูลุยๆรึเปล่าคะ ตอนนี้นานะจังก็นอนดึกค่ะ ตาเป็นหมีแพนด้ามากมายอ่ะ  :icon_twisted:

นี่รูปกวางค่ะ หือออ...... อิอิ กวางฟ้ารุ่งค่ะ ไม่กล้าโพสรูปตัวเองอาย   :'( :'(

โอวว้าวนี่น้องกวางเหรอคะ เรียนจบแล้วเหรอ พี่นึกว่านู่ยังเรียนมัธยมอยู่ซะอีก 555 สวยน่ารักมากค่ะ

หน้าน้องยูบีเป็นเช่นนี้นี่เอง ตอนใส่ชุดไทยน่ารักมากค่ะ  นี่เรียนมหาลัยแล้วเหรอพี่นึกว่า ยังเรียนมัธยมอยู่ซะอีก แอบเห็นใส่ชุดนักศึกษา
อ่านcomment ของน้องนี่ปลื้มมากเลยนะคะ ขอบคุณมากนะคะ ที่ร่วมเป็นหนึ่งของบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ ขอบคุณจริงๆค่ะ

Welcome to Boyclub ทุกๆคนค่ะ

ปล.ครายยังไม่เผยโฉม เปิดตัวมาซะดีๆ ไม่เช่นนั้นเราจะให้พี่บอยไปเข้าฝัน อิอิ มาตอบช้ามากเพราะว่าเดี้ยงอย่างแรง 555

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #257 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2010, 07:10:21 PM »
แต่งชุดไทยสวยมากเลยค่ะ ยูบี

แล้วก็ชอบคำพูดของยูบีด้วย
พูดตรงดี  ชอบค่ะ ชอบแบบคนที่พูดตรงแบบมีเหตุผลมาก
ตอนแรกก่อนที่จะเข้ามาที่นี่กาฬก็คิดเหมือนยูบี
เล่นหลายบอร์ดหลายชาติมากมาย  แต่ไม่เคยคิดที่จะเปิดเผยตัวตนที่บอร์ดไหนเลย
เพิ่งจะมีที่นี่แหละ  ที่ยอมเปิดเผย เพราะรู้สึกถึงความอบอุ่นจริง
 :icon_idea:

ขอบคุณมากเลยค่ะพี่กาฬรหัส แต่จริงๆแล้วไม่ค่อยจะมีรูปดีๆกับใครเขาหรอก(ก็ตัวจริงมันเป็นแบบนี้นี่นะ จะเอาไง^^)
กว่าจะมีดีๆสักรูปก็นานๆทีน่ะค่ะ ทีนี้ก็เลยตัดสินใจลงมันทั้งรูปผีรูปคนเลย จะได้เห็นกันไปเลยทุกมุม55+

แต่อยากจะบอกกับพี่กาฬรหัสด้วยเหมือนกันว่าพี่น่ารักมาก ดูเท่ห์ ดูเปรี้ยว ดูมีสไตล์เป็นตัวของตัวเองดีน่ะค่ะ
แล้วพวกเพื่อนๆพี่ๆในนี้แต่คน หน้าตาดูใจดีและจริงใจทั้งนั้นเลย
ไม่ได้จะทำเป็นว่าพูดยอไปยอมา ทำปากหวานเพื่อเอาใจใครหรอกนะนะคะ

แสดงว่า ความจริงใจแสดงออกได้ ที่หน้าด้วยเหมือนกันนะเนี่ย อิอิ    :icon_smile:
ขอบคุณอีกครั้งจ้า ตอนนี้กำลังรอ ภาพคุณ shah อยู่น้าเมื่อไรจะได้เห็นที
เดี๋ยวให้ คีรีจักร ไปจัดการซะเลยดีไหมเนี่ย

ออฟไลน์ runnejung

• *
  • 120
  • 0
« ตอบกลับ #258 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 03:20:30 PM »

พูดซะตัวลอยแล้ว  กาฬรหัสย์บ้าคำชมนะจะบอกให้ 
ว่าแต่ว่าที่ชมเนี่ย  ไม่ใช่ดูรูปผิดคนนะคะ  น่ารัีก เท่ห์ เปรี้ยวเนี่ย  อาจจะเป็นพี่กันย์ก็ได้ :icon_smile:
สำหรับกาฬ เรียกว่ามันประหลาดดีกว่า  555+
อารมณ์ประมาณเหมือนผีเข้าผีออก นึกอยากแต่งก็บ้าตามใจชอบเลย

555+ไม่ผิดตัวแน่คร่า

ส่วนพี่กันย์เองก็ อื่ม..คงไต้องพูดมาก อิอิ ^^
เป็นการง่ายยิ้มได้ไม่ต้องฝืน
เมื่อชีพชื่นเหมือนบรรเลงเพลงสวรรค์
แต่คนที่คู่ควรชมนิยมกัน
ต้องมั่นใจยิ้มได้เมื่อภัยมา

มารไม่มี บารมีไม่เกิด

ออฟไลน์ runnejung

• *
  • 120
  • 0
« ตอบกลับ #259 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 03:21:42 PM »
อาใช่ค่ะพี่นูเรียนมหาลัยแล้ว อยู่ปี2ค่ะ

ว่าแต่คุณ Shah เมือไหร่จะแสดงตัวซธที ^^
เป็นการง่ายยิ้มได้ไม่ต้องฝืน
เมื่อชีพชื่นเหมือนบรรเลงเพลงสวรรค์
แต่คนที่คู่ควรชมนิยมกัน
ต้องมั่นใจยิ้มได้เมื่อภัยมา

มารไม่มี บารมีไม่เกิด

ออฟไลน์ mooham

• *
  • 25
  • 0
« ตอบกลับ #260 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2010, 01:10:57 PM »
เอารูปลงยังไงอ่ะ พี่โบว์ช่วยบอกหน่อย ลืมไปแล้วอ่ะพี่ หมูแฮมรายงานตัวครัพ

ออฟไลน์ rainbow

• *
  • 2482
  • 0
« ตอบกลับ #261 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 10:47:55 PM »
พี่กาฬน่ารักมากๆเลย  :) :) :) :)
เมื่อไร้รัก   ไร้ชีวิต   ไร้จิตใจ

ยังอยู่ได้   แค่ร่างกาย    ไร้วิญญาณ

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #262 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 02:05:56 PM »
พี่กาฬน่ารักมากๆเลย  :) :) :) :)

ใช่ค่ะๆ เห็นด้วยพี่กาฬน่ารักมากๆเลย  :icon_evil:

เห็นคนอื่นเขาแปะรูปตัวเองแล้วแพรเลยอยากแวะเอารูปตัวเองมาแปะมั่ง  :'(

รูปนี่ค่อนข้างจะล่าสุดเพราะถ่ายเมื่อเดือนกุมภา' ที่ผ่านมา งานอำลาสถาบันน่ะค่ะ  :icon_smile:

ปล. ช่อดอกไม้นี่แอบจิ๊กเพื่อนมาค่ะ อิอิ   :icon_question:

ออฟไลน์ กาฬฯ

• *
  • 6333
  • -4
  • ஐ~ เผ่าพันธุ์นาคีซ่อนพิษไว้เสมอ ~ஐ
« ตอบกลับ #263 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 05:12:40 PM »
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก   

::) :-X :-[

ไปขุดขึ้นมาทำม๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย    :icon_razz:
รูปเก่าชั่วนาตาปีแล้ว
**จักรวาลนี้กว้างไกลแลไพศาลนัก เราเป็นเพียงละอองธุลีอันน้อยนิดล่องลอย ยากที่จะเรียนรู้ทุกสรรพสิ่งให้จบครบสิ้น
สิ่งที่เรามิเคยเห็น ใช่ว่าจะมิมี แลสิ่งที่มิเคยได้ประสบ ก็ใช่ว่าจะมิเคยเกิดขึ้น**

ออฟไลน์ !!✿ คีตกานต์ ✿!!

• Boysapolclub: คลับของเด็กสพล
  • *
  • 145
  • 0
« ตอบกลับ #264 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 05:16:35 PM »

ไปขุดขึ้นมาทำม๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย    :icon_razz:

ไม่เห็นเป็นไรเลยค่ะพี่กาฬ น่ารักดีออก :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2011, 05:18:18 PM โดย Key-Ta »

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
« ตอบกลับ #265 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 06:43:09 PM »

ไม่เห็นเป็นไรเลยค่ะพี่กาฬ น่ารักดีออก :D

น่ารักจิงๆน้าาาา ยืนยันค่ะ  :)

ออฟไลน์ calo

• *
  • 28
  • 0
« ตอบกลับ #266 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 07:50:18 PM »
 :icon_idea:พี่กาฬน่ารักที่สุดในโลก :icon_evil:  :icon_smile:แถมยังใจดีอีกด้วย :icon_neutral:
(แต่หนูสงสัยอย่างนึง หนูอายุน้อยที่สุดในคลับนี้รึเปล่าคะ)  :icon_biggrin:

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #267 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 08:43:02 PM »
ไม่ได้เข้ากระทู้นี้นานแล้วมีคนมาแปะรูปเยอะเลยแฮะ ทำไมแต่ละคนชอบมองว่าตัวเองขี้เหร่ไม่จริงหรอกเราก็มีดีนะมั่นใจหน่อยแล้วโพสรูปโลด  :( แหะๆแอบบิ๊วจะมีคนมาโพสรูปแสดงตัวเพิ่มเปล่าหว่า อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 31, 2011, 08:51:07 PM โดย วี »

ออฟไลน์ อัคนีสีเพลิง

• *
  • 549
  • 0
  • อะ วิช สุ นุต สา นุ ติ
« ตอบกลับ #268 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2011, 10:55:29 AM »

555+ รูปเค้าเองค่ะ เรียกชื่อเล่นๆว่านกแล้วกันเนอะ อิอิอิ หายไปนานเลย งานเยอะค่ะช่วงนี้ทำงานในรพ.ด้วย เลยต้องมีเวร 24 ชม คิดถึงคลับมากค่ะ อะไรๆที่วางไว้ก็ไม่ได้ทำเลย  :icon_mrgreen:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 03, 2011, 10:59:54 AM โดย อัคนีสีเพลิง »

• *
  • 7234
  • -3
« ตอบกลับ #269 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2011, 01:38:20 PM »

555+ รูปเค้าเองค่ะ เรียกชื่อเล่นๆว่านกแล้วกันเนอะ อิอิอิ หายไปนานเลย งานเยอะค่ะช่วงนี้ทำงานในรพ.ด้วย เลยต้องมีเวร 24 ชม คิดถึงคลับมากค่ะ อะไรๆที่วางไว้ก็ไม่ได้ทำเลย  :icon_mrgreen:

เรียกน้องนก แล้วกันนะคะ อิอิ ก่อนหน้า อัคนีสีเพลิง นี้ใช้ชื่อไร อ่ะจ๊ะ นานะ จำไม่ได้