ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

กิจกรรม: ประกวดปฏิทินบอยคลับ 2551

nanajung

Re: กิจกรรม: ประกวดปฏิทินบอยคลับ 2551
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มกราคม 08, 2008, 06:28:20 PM »
เป็นการประกวดปฏิทินที่ดุเดือด เจงๆ ชอบๆ นี่ถ้าส่งมามากกว่านี้คงจะมันส์กว่านี้หลายเท่านะคะเนี่ย 5555555555  :-X
สมาชิกคนไหนยังไม่ได้ลงคะแนน รีบมาลงด่วนนะจ๊ะ วิพากวิจารณ์ได้เต็มที่ละจ้า ชอบบบบบบบบบบบบบบ

bobenz

Re: กิจกรรม: ประกวดปฏิทินบอยคลับ 2551
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มกราคม 09, 2008, 09:23:22 AM »
นี่ไม่ใช่การแข่งขันแบบเล่นขายขนมแล้วนะเนี่ย พอเจอกรรมการกิตติมศักดิ์เข้าให้ จ๋อยกันเป็นแถบๆ เอาน่าที่ทำออกมายังไงก็โอเคแล้วล่ะสำหรับมือสมัครเล่นอ่ะนะทุกคน อยากเห็นฝีมือกรรมการกิตติมศักดิ์มั่งจัง นานะกับนินดามีมั้ย โพสโชว์ให้เป็นบุญตาหน่อยจิ ;D

ninda

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: มกราคม 09, 2008, 04:35:50 PM »
อันนี้ของ ayame ค่ะ เธอเล่นอยู่ที่ www.showwallpaper.com
และภาพของเธอเคยได้รับคะแนนโหวตสูงสุดด้วย
ส่วนนี่ผลงานของเธอนะคะ

http://www.geocities.com/leejunki_wallpaper/

ส่วนของ Mongmaiwa พี่เขาจะเป็นคนออกแบบภาพต่าง ๆ ในเว็บน่ะค่ะ
พี่เขาเรียนทางด้านนี้มาโดยตรง ผลงานน่ะมีเยอะ แต่หนูไม่ได้เก็บของพี่เขาไว้น่ะค่ะ
เอาที่ล่าสุดแล้วกันนะคะ...

ตัวอย่างเช่น

ninda

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: มกราคม 09, 2008, 04:39:45 PM »
ลืมบอกไปว่า ของนินดาเหลือให้คะแนนอีก 3 ท่านค่ะ
คาดว่าจะมาให้คะแนนในวันพรุ่งนี้ และเมื่อนินดาให้คะแนนทุกคนเสร็จแล้ว
จากนั้นจะไล่ปิดในทุกกระทู้แล้วค่ะ ใครมาหลังนินดาก็หมดโอกาสให้คะแนนแล้วนะคะ

สมาชิกท่านใดอยากมีส่วนร่วมก็ยังมีเวลานะคะ
เพราะคนประกวดเขาก็คงตื่นเต้นกันหมดแล้ว อยากรู้ผลน่ะค่ะ ^^

bobenz

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: มกราคม 09, 2008, 09:30:42 PM »
เห็นผลงานแล้วหละ 555 ก็สมควรอยู่หรอกที่ได้คะแนนแค่เนี้ย พี่เค้าไม่ให้ 5 สูงสุดก็ดีแล้ว สุดยอดเก่งมากๆ  ;D

nanajung

« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มกราคม 10, 2008, 09:14:01 AM »
อันนี้ของ ayame ค่ะ เธอเล่นอยู่ที่ www.showwallpaper.com
และภาพของเธอเคยได้รับคะแนนโหวตสูงสุดด้วย
ส่วนนี่ผลงานของเธอนะคะ

http://www.geocities.com/leejunki_wallpaper/

ส่วนของ Mongmaiwa พี่เขาจะเป็นคนออกแบบภาพต่าง ๆ ในเว็บน่ะค่ะ
พี่เขาเรียนทางด้านนี้มาโดยตรง ผลงานน่ะมีเยอะ แต่หนูไม่ได้เก็บของพี่เขาไว้น่ะค่ะ
เอาที่ล่าสุดแล้วกันนะคะ...

ตัวอย่างเช่น

ชอบมากๆเลยค่ะ รู้สึกพอมีกรรมการตัดสินมาช่วยวิจารณ์ทให้รู้สึกงานที่ทำมีคุณค่ามากขึ้นจิงๆค่ะ สนุกดีค่ะไม่คิดว่ากิจกรรมครั้งนี้จะสนุกขนาดนี้ สำหรับสมาชิกที่เหลือก็อย่าลืมมาช่วยโหวตให้กับผู้ส่งผลงานด้วยนะคะ  อย่างน้อยปีน้เราก็มีปฏิทิน 5 ชุดจะส่งให้พี่บอยเป็นของขวัญปีใหม่จิงไหมคะ
ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยร่วมลงคะแนน และวิพากวิจารณ์ผลงานนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

ninda

« ตอบกลับ #81 เมื่อ: มกราคม 11, 2008, 10:37:45 AM »
 ;D

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือนะคะ
นินดาตั้งใจจะมาลงคะแนนอีก 3 ท่านที่เหลือ
แต่บังเอิญว่า โหลดภาพของ BF5 ไม่ติด ซึ่งอาจจะเนื่องเพราะเน็ตของนินดาเองค่ะ
คาดว่าคงจะต้องมาให้คะแนนตอนที่ดึกว่านี้ (ขนาดรูปการ์ตูน emotion ข้างบนยังโหลดไม่ติดคิดดู...)

ส่วนการประกาศผลคือ "วันพรุ่งนี้" นะคะ "วันเสาร์ที่ 11 มกราคม 2550" ค่ะ
ดูสังข์ทองจบก็เข้ามาฟังผลกันได้เลยนะคะ ^^

nanajung

« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มกราคม 11, 2008, 04:33:20 PM »
;D

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือนะคะ
นินดาตั้งใจจะมาลงคะแนนอีก 3 ท่านที่เหลือ
แต่บังเอิญว่า โหลดภาพของ BF5 ไม่ติด ซึ่งอาจจะเนื่องเพราะเน็ตของนินดาเองค่ะ
คาดว่าคงจะต้องมาให้คะแนนตอนที่ดึกว่านี้ (ขนาดรูปการ์ตูน emotion ข้างบนยังโหลดไม่ติดคิดดู...)

ส่วนการประกาศผลคือ "วันพรุ่งนี้" นะคะ "วันเสาร์ที่ 11 มกราคม 2550" ค่ะ
ดูสังข์ทองจบก็เข้ามาฟังผลกันได้เลยนะคะ ^^

นินดาปิดโหวตแล้วเหรอ น้องการ์ตูน พี่ปลายฝนยังไม่ได้ลงคะแนนเลยง่ะ  แต่ยังโหวตได้ถึง เที่ยงวันนี้ใช่ป่ะ  เหอๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2008, 04:34:09 PM โดย นานะจัง »

ninda

ตามเสียงเรียกร้องค่ะ ขอเลื่อนการประกาศกิจกรรมเป็นอีกหนึ่งวันแล้วกันนะคะ
ใครที่ยังไม่ได้ให้คะแนน ยังสามารถมาให้คะแนนได้นะคะ
นินดาจะปิดตอน 4 ทุ่มของวันเสาร์ที่ 12 มกราคม 2551 ค่ะ แล้วประกาศผลวันอาทิตย์นี้ (รวมเป็นสัปดหาหนึ่งพอดีเนอะ)

พรุ่งนี้เป็นวันเสาร์ อยากให้สำหรับน้อง ๆ ในวัยเรียนที่ยังไม่ได้ร่วมครั้งนี้ มาร่วมกันนะค่ะ

อย่าว่านินดาเลยนะ ที่เลื่อนการประกาศผลออกไป
เพราะว่าอยากได้คะแนนสุทธิจากทั้งคนในและคนนอกจริง ๆ
ที่สำคัญเป็นกิจกรรมแรก กติกาดูจะลอย ๆ เลื่อนไปมา
ก็ให้อภัยด้วยนะคะ แต่เราก็อยากให้ทุกอย่างออกมาดีที่สุดน่ะจ้ะ

แต่สรุป เราจะมาปิดท้ายและปิดกระทู้ตอนสี่ทุ่มพรุ่งนี้ ใครยังไม่ได้มาให้คะแนน
รีบด่วนนะจ้ะ ^^

umim

« ตอบกลับ #84 เมื่อ: มกราคม 12, 2008, 09:38:34 PM »
อิมเป็นสมาชิกใหม่มาถึงก็ได้ร่วมโหวตปฏิทินของบอยคลับเลย  ดีใจจังค่ะ :-*

nanajung

« ตอบกลับ #85 เมื่อ: มกราคม 13, 2008, 09:21:45 AM »
อิมเป็นสมาชิกใหม่มาถึงก็ได้ร่วมโหวตปฏิทินของบอยคลับเลย  ดีใจจังค่ะ :-*
:-* ยินดีต้อนรับเป็นส่วนหนึ่งของบ้านบอยคลับค่ะ ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมโหวตปฏิทินในครั้งนี้คร่า  ;D