ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ปรึกษาหารือ : Meeting & เสื้อคลับ

nanajung

Re: ปรึกษาหารือ : Meeting & เสื้อคลับ
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 07:57:10 PM »
นินดาจอง "สี่แยกในใจพี่บอย" ได้ไหม

หวายยยย แอบเน่า...เขินเลย... :P

อยู่สี่แยกระวังอุบัติเหตุ(หัวใจ)นะคะ อิอิ :)

อยากได้เสื้อมั่งจัง...แต่จามีบริการส่งถึงเชียงใหม่มั้ยเนี่ย?

มีจ้ะน้องกันย์ น้องอั้ม Amadari ก็อยู่เชียงใหม่นะ อย่างคราวที่แล้วบอผร์ดเก่าที่มีใหผ้ร่วมกิจกรรมตอบปัญหาชิงรางวัลก็มีน้องที่อยผู่เชียงใหม่ได้รางวัล พวกพี่ยังส่งถึงเลยนะ อิอิ ถ้าจะเอาก็ไปโพสลงชื่ออีกกระทู้นึงได้เลยจ้ะ เด๋วนินดากลับมาพี่จะสรุปยอดสั่งเสื้อแล้วเนี่ย
รอน้องอั้ม Amadari และพี่น้องคน อื่นๆอยู่ด้วยค่ะ ป่านี้พี่บ่นแย่แล้วมั้งเนี่ยว่ายังไม่ได้เสื้อไปขายตามสี่แยกซะที เอ๊ยยยยไม่ใช่ ไม่ได้สื้อไปใส่ซะที

pakwarn

Re: ปรึกษาหารือ : Meeting & เสื้อคลับ
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: ธันวาคม 03, 2007, 10:15:04 PM »

มีจ้ะน้องกันย์ น้องอั้ม Amadari ก็อยู่เชียงใหม่นะ อย่างคราวที่แล้วบอผร์ดเก่าที่มีใหผ้ร่วมกิจกรรมตอบปัญหาชิงรางวัลก็มีน้องที่อยผู่เชียงใหม่ได้รางวัล พวกพี่ยังส่งถึงเลยนะ อิอิ ถ้าจะเอาก็ไปโพสลงชื่ออีกกระทู้นึงได้เลยจ้ะ เด๋วนินดากลับมาพี่จะสรุปยอดสั่งเสื้อแล้วเนี่ย
รอน้องอั้ม Amadari และพี่น้องคน อื่นๆอยู่ด้วยค่ะ ป่านี้พี่บ่นแย่แล้วมั้งเนี่ยว่ายังไม่ได้เสื้อไปขายตามสี่แยกซะที เอ๊ยยยยไม่ใช่ ไม่ได้สื้อไปใส่ซะที

:) :) :)

nanajung

« ตอบกลับ #107 เมื่อ: มกราคม 03, 2008, 09:16:22 AM »
มาแจ้งข่าวเรื่องเสื้อคลับค่ะ ประมาณวันที่ 20 กว่าๆนี้ คาดว่าเสื้อคลับคงเสร็จแล้ว แล้วจะทยอยส่งให้นะคะ
ไม่มีใครสั่งเพิ่มแล้วใช่ไหมเนี่ย  ;)

tickkyjang

« ตอบกลับ #108 เมื่อ: มกราคม 03, 2008, 12:34:51 PM »
มาแจ้งข่าวเรื่องเสื้อคลับค่ะ ประมาณวันที่ 20 กว่าๆนี้ คาดว่าเสื้อคลับคงเสร็จแล้ว แล้วจะทยอยส่งให้นะคะ
ไม่มีใครสั่งเพิ่มแล้วใช่ไหมเนี่ย  ;)
เค้าบอกขนาดเสื้อไปหรือยังไม่รู้อ่ะ เอาเป็นว่าเราเอาไซต์ L นะ แล้วต้องจ่ายคนล่ะเท่าไหร่อ่ะ :-*

nanajung

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 09:11:25 AM »
เค้าบอกขนาดเสื้อไปหรือยังไม่รู้อ่ะ เอาเป็นว่าเราเอาไซต์ L นะ แล้วต้องจ่ายคนล่ะเท่าไหร่อ่ะ :-*

รับทราบค่ะ คิดว่าค่าเสื้อ ไม่น่าเกิน 250 ค่ะ

bobenz

« ตอบกลับ #110 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 11:19:50 AM »
สุดท้ายก็เอาเบอร์ L แล้วกันนะ 2 ตัวเลย กะจะลดน้ำหนักสักหน่อย เจอปาร์ตี้ปีใหม่ น้ำอัดลมเพียบ อ้วนเละเผะออกข้างอย่างเดียว ตั้ง 250 เชียวหรอ 2 ตัวก็ 500 อ่ะจิ เงินหมดไปกับปีใหม่ซะด้วย (มีผ่อนชำระมั้ยเนี่ย)  :-[

pakwarn

« ตอบกลับ #111 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 06:21:45 PM »
หวานก็น่าจะเป็นเบอร์ L นะคะ

nidajung

« ตอบกลับ #112 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 07:30:38 PM »
เป๋าแฟบ