ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ปรึกษาหารือ : Meeting & เสื้อคลับ

nanajung

Re: ปรึกษาหารือ : Meeting & เสื้อคลับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2007, 09:42:09 PM »
เรื่องเงินไว้ทีหลังนะจ๊ะ ปัญหาคือ เรื่องแบบเสื้อเนี่ย เอาไง พี่ก็ยังไม่ได้วาดการ์ตูนพี่บอยเลยง่ะ เด๋ว รอ นินดา กับพี่มณีด้วยนะจ๊ะ ว่า เอาไง
แต่รูปแบบโดยรวมก้อย่างที่พี่ bobenz ออกแบบมาก็น่าจะโอเคแล้วล่ะจ้ะ เพิ่มเติมการ์ตูนพี่บอย อีกนิดหน่อย  :-[

pakwarn

Re: ปรึกษาหารือ : Meeting & เสื้อคลับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 02:53:42 PM »
 :-* :-*

nidajung

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 05:11:29 PM »
 :)

ninda

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 05:42:46 PM »
ก็ลองออกแบบมาให้ดูก่อนแล้วกันนานะจัง
แล้วค่อยจัดโหวตกันอีกที

ส่วนเรื่องเงินนะคะ ก็จะให้โอนเงินเข้าธนาคารตามหมายเลขบัญชีน่าจะสะดวกที่สุดค่ะ  ;)

pim_4262

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2007, 06:26:03 PM »
ก็ลองออกแบบมาให้ดูก่อนแล้วกันนานะจัง
แล้วค่อยจัดโหวตกันอีกที

ส่วนเรื่องเงินนะคะ ก็จะให้โอนเงินเข้าธนาคารตามหมายเลขบัญชีน่าจะสะดวกที่สุดค่ะ  ;)

;)

45164

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:40:27 AM »
 สวัสดีค่ะทุกคน เฟิร์นก็ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมซะนานเลย เลยแวะมาแสดงความคิดเห็นหน่อย คือ เสื้อคลับก็อยากได้นะคะ ส่วน metting คงไปไม่ได้อ่ะค่ะ บ้านอยู่อุบลฯ อิอิ ส่วนเรื่องเงินก็คงต้องปรึกษาพ่อ+แม่ดูก่อนค่ะ แต่ใจจริงแล้วก็อยากได้เหมือนกันนะคะ แต่ขอดูแบบอีกซักหน่อยนะคะ นี่เฟิร์นแอบครูมาโพสนะคะเนี่ย เพราะครูไม่อยู่ เลย...ได้โอกาส วิชาคอมฯ อิอิ

ninda

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 01:15:04 PM »
สวัสดีค่ะทุกคน เฟิร์นก็ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมซะนานเลย เลยแวะมาแสดงความคิดเห็นหน่อย คือ เสื้อคลับก็อยากได้นะคะ ส่วน metting คงไปไม่ได้อ่ะค่ะ บ้านอยู่อุบลฯ อิอิ ส่วนเรื่องเงินก็คงต้องปรึกษาพ่อ+แม่ดูก่อนค่ะ แต่ใจจริงแล้วก็อยากได้เหมือนกันนะคะ แต่ขอดูแบบอีกซักหน่อยนะคะ นี่เฟิร์นแอบครูมาโพสนะคะเนี่ย เพราะครูไม่อยู่ เลย...ได้โอกาส วิชาคอมฯ อิอิ

สวัสดีจ้ะสาวน้อย คิดถึงเราเหมือนกันนะเนี่ย ไม่ได้เจอตั้งนานเลย

ปล. คนในคลับนี้เป็นบ่อยค่ะ ชอบแอบใช้คอม ตอนอาจารย์ไม่อยู่ หรือ ไ่ม่เห็น อิอิ...

pim_4262

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 10:49:43 PM »

สวัสดีจ้ะสาวน้อย คิดถึงเราเหมือนกันนะเนี่ย ไม่ได้เจอตั้งนานเลย

ปล. คนในคลับนี้เป็นบ่อยค่ะ ชอบแอบใช้คอม ตอนอาจารย์ไม่อยู่ หรือ ไ่ม่เห็น อิอิ...

ถูกกกกกกกกก~ ค่ะ  555+

pakwarn

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2007, 05:29:25 PM »

ถูกกกกกกกกก~ ค่ะ  555+
ช่ายเลย :) :) :)

nanajung

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2007, 07:11:18 PM »
 ;) นานะจังลองออกแบบเสื้อคลับมาให้ดูค่ะ  ลองดูนะคะ ถูกกใจรึป่าว

ด้านหน้าของเสื้อค่ะ

ด้านหลังของเสื้อค่ะ  ตรงส่วนปลายของแขนเสื้อจะสกรีนเป็น ชื่อ www.boysapolclub.com นะคะ

ตรงส่วนด้านหลัง ก็ก็สรีน we love Boy ต่อด้วย www.boysapolclub.com  แล้วอีกบรรทัดลงมาที่เห็นเหมือนบาโค๊ด จะเป็น วันที่ที่เริ่มเปิดคลับบอยครั้งแรกกนะคะคือวันที่ 15 สค 2006 

พี่น้องมีความเห็นไงบ้าง ก็โพสบอกได้เลยนะคะ ว่าจะเอาแบบไหนชอบไม่ชอบตรงไหน บอกได้เลยนะคะ

pakwarn

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2007, 07:14:52 PM »
สวยดีนะคะพี่นานะ ชอยคะชอบ :-* :-*

nidajung

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2007, 07:37:40 PM »
ว้าวววววว สวยมากเลยค่ะพี่นานะ

bobenz

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 01:08:19 PM »
ที่ออกแบบมาให้ดูก็ดีนะ แต่พี่ชอบแบบเรนที่เอามาให้ดูมากกว่า ถ้าทำแบบนั้นน่าจะน่ารักมากๆเลย ด้านหน้าทำเล็กๆหน่อยเหมือนโลโก้ยี่ห้อเสื้อผ้า ส่วนด้านหลังก็เอาใหญ่ๆ ตรงกลางเลยก็ดี เห็นชัดดี ส่วนชื่อคลับบอยก็เอาไว้ที่แขนเสื้อก็ดีแล้วจ้า  ;)

ส่วนตัวอักษร อ่านยากนิดนึง ถ้าไม่สังเกตดีๆจะอ่านไม่ค่อยออก โดยเฉพาะตัว B กับ S ถึงจะเท่ห์ก็เถอะหาตัวที่มันเทห์น้อยลงได้มะ แต่อ่านได้ใจความอ่ะนะ  :-\

ปล.ภาพเสื้อใน Msn เห็นบอยเป็นเอเลี่ยน จริงๆนะ มันเล็ก :-X
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2007, 01:10:46 PM โดย bobenz »

nidajung

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 06:56:02 PM »
 :) :-X

nanajung

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:14:23 PM »
 ;) เดี๋ยวทำมาให้ดูอีกสองแบบ นะคะ  :-X ตอนนี้กำลังวุ่นวายเรื่องโปรแกรม cute ใช้ไม่ได้ เลย ยังไม่ได้ทำเพิ่มเลยค่ะ
มีพี่เสนอ อยากให้ รูปพี่บอยไว้ตรงใกล้หัวใจหน่อย เด๋วนานะจังจะลองออกแบบดู อีกซักสองสามแบบนะคะ

ขอเพิ่มข้อความหน่อยนะคะ มีพี่บอกว่า ชอบด้าน บาโค๊ด ที่เป้นวันก่อตั้งคลับน่ะค่ะ นานะจังก็ชอบตรงบาโค๊ดนะคะ
แต่รูปกับตัวอักษร นี่เด๋ยวลอง ทำมาให้ดูอีกนะคะ และที่สำคัญเลยนะคะ  เสื้อคลับตัวนี้ จะออกมาได้ ต้องถูกใจเจ้าคลับซะด้วยสิคะ
ว่า พระโอรสพี่บอย  เอาไง  :-X

คุณเจ๊จ๋า  น้องการ์ตูน และพี่น้องคนอื่น ๆเอาไงคะ เสนอความเห็นเต็มที่เลยนะคะ เดี๋ยวไปทำแบบมาเพิ่มค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2007, 09:20:04 PM โดย นานะจัง »