ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

รำลึกความหลัง "ชะชะช่า ท้ารัก" [อ้อม แยม ต้อง อุ๊ ปุ๊กกี้]

ออฟไลน์ augustle

• *
  • 549
  • 0
  • iNUTTi
    • มาย ทวิต^^
เคยดูค่ะ ตอนนั้นติดมากแต่จำใครไม่ได้เลย
นอกจากพี่อ้อม  พี่เมย์แล้วก็พี่อู๋ อย่างนี้ต้องไปหากลับมาดูใหม่  ???

ออฟไลน์ putt

• *
  • 1
  • 0
เพิ่งมาเห็นกระทู้ ค่ะ มี.ค.2018
เพลง..นี่แหละรถไฟ ไม่ได้เกี่ยวกับละครจริงค่ะ
เป็นเพลงจากอั้ลบั้ม ก่อนหน้านี้ของดีด้า
เอามารวมกับชุด ชะชะช่าฯ ส่วนคนที่ร้องจริงๆ ที่อยู่ในMV
มีแค่ ปุ๊กกี้ กุสุมา โพธิ์ศรี เท่านั้นค่ะ นอกนั้นลิปซิ้งเอาค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2018, 03:34:19 AM โดย putt »