ยินดีต้อนรับสู่บ้านอบอุ่นของคนรัก บอย สพล ชนวีร์

ภาพน่ารักของสาวจากเกราะกายสิทธิ์

pim_4262

Re: ภาพน่ารักของสาวจากเกราะกายสิทธิ์
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 05, 2008, 03:29:01 PM »

มันเก่าม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่ .. รุปพี่สองหายไปไหนหว่า???

Re: ภาพน่ารักของสาวจากเกราะกายสิทธิ์
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 02:22:41 PM »
จากเรื่องไหนอ่า  8)

ออฟไลน์ ninda

• *
  • 334
  • 0
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2008, 02:32:04 PM »
จากเรื่องไหนอ่า  8)

เรื่อง เกราะกายสิทธิ์ค่ะ ^^

ออฟไลน์ nidajung

• *
  • 14
  • 0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 13, 2009, 01:30:32 PM »
พี่กวางชุดไทยสวยม๊ากก ก กก :icon_evil:

ออฟไลน์ โกมินทร์

• *
  • 94
  • 0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 12:19:27 PM »
คิดถึง เกาะกายสิทธิ์  ดูจบไปกี่รอบแล้วเนี่ย ยังไม่เบื่อเลย ดูต่อๆ

เคดิตจาก http://www.boysapolclub.com  ( นำหลายรูปมาใส่ด้วยกันเลยได้มาแบบเนี่ย )

ออฟไลน์ N'MINTNY

• *
  • 51
  • 0
  • น้องมิ้นทฺค่ะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2010, 01:12:20 PM »
คิดถึง ละคร เกราะกายสิทธิ์ จังเลยอ่า อยากให้มีต่อ ภาค 2 จังเลย
ดู แล้วรู้สึก สนุกมาก ดูกี่รอบ กี่รอบ ก็ ยัง ไม่เบื่อ เลย อ่า

ออฟไลน์ Nus

• *
  • 270
  • -1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2010, 11:06:41 PM »
สาวๆเกราะฯสวยมาก

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 04:50:06 PM »

อังรูปนี้สวยมาก  ไม่เคยเข้าฟอรั่มนี้เลยจริงๆ เพราะเห็นพิมพ์ไว้หน้าบอร์ดว่าห้องของสาวๆจากเรื่องเกราะ (ตอนนี้เริ่มรักสาวๆมากขึ้นแล้วเพราะดูเกราะถึงแผ่น3โตกันแล้วน่ารักกันทุกคนเลย ><)
ตอนแรกคิดว่าลำเอียงนะเพราะน่าจะรวมสาวๆจากทุกเรื่องเลยหรือไม่ก็เปิดเป็นห้องสำหรับแฟนคลับดาราละครพื้นบ้าน
คนอื่นๆนอกจากพี่บอยไปเลย เพราะผมชอบติดตามข่าวดาราละครพื้นบ้านทุกคนอยู่แล้วไม่ว่า
จะเป็นโฆษณา ละคร หนัง พิธีกร แต่ถ้าจะให้ตั้งกระทู้ในสนทนาภาษาบอยคลับก็กลัวมันจะเยอะเกิน
ส่วนตัวแล้วผมชอบดาราละครพื้นบ้านแทบจะทุกคนเลยแต่ไม่มีเว็บให้เล่นเลยที่เหลืออยู่ก็มีแต่บ้านเรากะpyj
แต่บอกตามตรงไม่ใช่บ้านนู้นไม่ดีแต่ผมรู้สึกอบอุ่นกับบ้านหลังนี้มากกว่า เริ่มเพ้อแล้วฮ่าๆๆ เอาเป็นว่า
ฝากความคิดเห็นไว้แล้วกันนะครับ ว่าน่าจะตั้งห้องนี้เป็นที่พูดคุยโพสรูปเกี่ยวกับดาราละครพื้นบ้านไปเลย
อย่างตอนนี้กำลังพูดถึงการติดตามผลงานของมายด์กับเอกแซกอยู่ผมจะได้มีที่โพส+อัพข่าวด้วยไงครับ
ฝากไว้ด้วยนะครับไม่เห็นด้วยไม่เป็นไร แค่ความคิดผม ^_^

ออฟไลน์ มีน

• *
  • 239
  • 0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 05:20:12 PM »
อังรูปนี้สวยมาก  ไม่เคยเข้าฟอรั่มนี้เลยจริงๆ เพราะเห็นพิมพ์ไว้หน้าบอร์ดว่าห้องของสาวๆจากเรื่องเกราะ (ตอนนี้เริ่มรักสาวๆมากขึ้นแล้วเพราะดูเกราะถึงแผ่น3โตกันแล้วน่ารักกันทุกคนเลย ><)
ตอนแรกคิดว่าลำเอียงนะเพราะน่าจะรวมสาวๆจากทุกเรื่องเลยหรือไม่ก็เปิดเป็นห้องสำหรับแฟนคลับดาราละครพื้นบ้าน
คนอื่นๆนอกจากพี่บอยไปเลย เพราะผมชอบติดตามข่าวดาราละครพื้นบ้านทุกคนอยู่แล้วไม่ว่า
จะเป็นโฆษณา ละคร หนัง พิธีกร แต่ถ้าจะให้ตั้งกระทู้ในสนทนาภาษาบอยคลับก็กลัวมันจะเยอะเกิน
ส่วนตัวแล้วผมชอบดาราละครพื้นบ้านแทบจะทุกคนเลยแต่ไม่มีเว็บให้เล่นเลยที่เหลืออยู่ก็มีแต่บ้านเรากะpyj
แต่บอกตามตรงไม่ใช่บ้านนู้นไม่ดีแต่ผมรู้สึกอบอุ่นกับบ้านหลังนี้มากกว่า เริ่มเพ้อแล้วฮ่าๆๆ เอาเป็นว่า
ฝากความคิดเห็นไว้แล้วกันนะครับ ว่าน่าจะตั้งห้องนี้เป็นที่พูดคุยโพสรูปเกี่ยวกับดาราละครพื้นบ้านไปเลย
อย่างตอนนี้กำลังพูดถึงการติดตามผลงานของมายด์กับเอกแซกอยู่ผมจะได้มีที่โพส+อัพข่าวด้วยไงครับ
ฝากไว้ด้วยนะครับไม่เห็นด้วยไม่เป็นไร แค่ความคิดผม ^_^

ตอนนี้บอร์ดเราก็เปิดประเด็นมากขึ้นเรื่อยๆ ค่ะ  ไม่เจาะจงเฉพาะสาวๆ เกราะ
ซึ่งฟอรัมนี้ตั้งขึ้นแต่เรื่องเกราะกายสิทธิ์ ซึ่งแอดมินเค้ายังไม่ค่อยรู้จักดาราละครพื้นบ้านคนอื่นๆ เท่าไหร่
เวลานี้ก็ขยับขยายมากขึ้นเรื่อยๆ  จนเคยคิดเอาไว้ว่าจะเปลี่ยนห้องสาวๆ ให้รับข่าวสารของดาราคนอื่นๆ ด้วย
เมื่อน้องวีมาทัก  พี่ก็เห็นสมควรว่าได้เวลาเปลี่ยนเสียที  (หลังจากที่ลืมมาหลายรอบ)
เดี๋ยวจะจัดการแก้ไขฟอรัมให้นะคะ  และรอติดตามความเคลื่อนไหวด้วย

ขอบคุณนะคะ ที่รักและผูกพันกับที่นี่  ซึ่งเชื่อว่าหลายๆ คนก็มีความรู้สึกอย่างน้องวีเหมือนกันค่ะ

ออฟไลน์ วี

• *
  • 3897
  • 1
  • นัยจัยน้อย
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 06:07:54 PM »
^
^
^
เช่นกันครับ ^^ ตอนนี้ผมยังอัพอะไรไม่ค่อยได้เพราะอยู่บ้านสวนไม่ค่อยมีสัญญาณเนต ไว้กลับชลผมอัพแหลกเลย ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ calo

• *
  • 28
  • 0
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2011, 09:18:07 PM »
 :icon_smile:พี่ๆจากเกราะกายสิทธิ์ทั้งสวยทั้งน่ารักเลยค่ะ :o :icon_evil: :icon_sad: :D :P :icon_idea: :icon_question: :icon_biggrin: :icon_neutral: ??? :icon_cry:

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2011, 08:16:14 PM »
พี่กวางใส่ชุดไทยน่ารักจังเลย  :o :) :-X

ออฟไลน์ ~>>N@NNIE<<~

• *
  • 36
  • 0
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 27, 2012, 07:51:35 PM »

มันเก่าม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

แต่ .. รุปพี่สองหายไปไหนหว่า???

รูปนี้ไม่เคยเห็นในละครอ่ะ ได้ใส่ชุดแบบนี้ด้วยเหรอคะ

Harry&Ginny     Hermione&Ronald

JittawanSaungFC

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 15, 2013, 11:00:03 PM »
อยากได้รูปพีี่สอง